Trang 15 / 20 FirstFirst ... 1012131415161718 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 141 đến 150 / 196
    Like
    0
    em thấy nhiều anh ở đây phét quá , có bằng cấp gì rồi mấy anh ơi ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi swatch
    toàn bốc fét thui cóc biết gì mà cũng đòi nói về tiền lương , làm như là giám đốc kô bằng í

usa la usa , vn la vn , mình ở vn thì fải theo vn chứ , ở vn có ccna là cũng được rồi m nếu ma có bằng cấp cao hơn thì càng tốt . Nói chung cứ có CCNA để xoá mù chữ đi đã

CCNA gio cung hoi bi kho' kiem vie^.c la`m do'a ba.n oi .

walldavist Guest
    Chú Qúy thích học CCNA nhưng chỉ học theo kiểu cơm áo gạo tiền thế thì chẳng đi xa hơn được đâu. Khi học thì nên tập trung vào lấy kiến thức, khi đó thì tiền bạc nó sẽ tự đến. Chứ ngay từ đầu đã muốn lương cao thì chẳng có đâu. Cơm áo gạo tiền quá

Like
    0
    Theo em quan niệm chứng chỉ quốc tế chỉ là kiến thức nền tảng cho bác khi bước chân vào networking. Vì vậy, nếu bác nào mà quan niệm mà học vì xin việc thì không làm được đâu.
    Hãy học trước đã rồi mới có việc làm bác à

Like
    0
    học cắm đầu tất cả cũng đều vì cuộc sống cả , học cũng vì trang bị cho mình kiến thức khả năng ----> cuối cùng ko để làm việc thì để làm gì

Like
    0
    @bác OSPF: ipmac có tuyển nhân sự làm technical support không bác .
    Em giờ mới đang học CCNA.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi heocoi83
    mình đang học CCNA ở HN mình nghe thầy giáo nói chứng chỉ CCIE ở HN chưa đủ điều kiện để dạy và cũng chưa có trung tâm nào dạy chứng chỉ này không biết có đúng không các bạn có biết gì về điều này không vì mình muốn học và thi xong chứng chỉ CCNA có thể học tiếp mà nghe khó quá
    Bạn muốn học tiếp đến đâu ? Nếu chỉ muốn học tiếp đến CCNP thì HN thiếu gì nơi dạy. Còn nếu học tiếp đến CCIE, ở HN vẫn có nơi dạy, nhưng chỉ đạt khoảng 80% số thiết bị thôi. 20% còn lại thuê lab-online của nước ngoài cũng được.

Like
    0
    Minh dang hoc CCNA, ma minh nghe noi cap do CCNP thi thi 4 mon phai khong?Nhung o VN minh co the thi du het CCNP khong?Va bang no co gia tri hon MCSA khong?

Like
    0

Hấp dẫn đây !

Quote Được gửi bởi khhieu
    Minh dang hoc CCNA, ma minh nghe noi cap do CCNP thi thi 4 mon phai khong?Nhung o VN minh co the thi du het CCNP khong?Va bang no co gia tri hon MCSA khong?
    Không so sánh được như thế đâu bạn. Cisco đi với các layer thấp trong khi MS làm việc với các layer cao, so sánh thế nào đây? Giá trị? Giá trị của tấm nằng hay kiến thức vậy bạn? Nếu bạn chẳng có định hướng cụ thể về lĩnh vực bạn thực sự muốn làm việc thì giá trị nào cũng vậy thôi. Vì khoa học là đam mê. Nếu không, vô ích cả thôi.

Like
    0
    hic, khó đấy, kể ra có nhiều $ và sự quyết tâm thì....ko biết có đủ ko ?

Trang 15 / 20 FirstFirst ... 1012131415161718 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết