Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Withdraw moneys từ paypal đã về bank, nhưng sai tên. vậy có cách nào khác ngoài phải ngồi chờ refund

Tình hình là vừa rồi mình nâng cấp cái account paypal lên business. vậy là khi rút tiền về không hiểu sao paypal nó lại không đề cấp account holder. nên khi về bank nó lấy cái tên sai với tên thường dùng mà mình đã dùng để đằng ký tài khoản ở ngân hàng.

vậy là hiện tại mình vừa rút tiền thì mình call đến bank , nhân viên bảo là đã nhận được số tiền mình đã rút từ paypal, nhưng sai tên của mình, chỉ đúng số tài khoản.

vậy mình trình bày ở đây, xem có ai đã gặp trường hợp tương tự mình chưa, và cách mà bạn giải quyết thế nào, ngoài việc ngồi dài cổ đợi refund.

mình cảm ơn nhiều.
    Quote Quote

Like
    5
    cứ ra mà sài chứ lo gì nữa )

nó làm sao thì $ đã chả về đến bank

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nobita_nhocdaika View Post
    cứ ra mà sài chứ lo gì nữa )

nó làm sao thì $ đã chả về đến bank
    Mình không hiểu bạn nói gì, mình called tới paypal và chỉ còn cách là ngồi đợi refund về paypal. Ra bank thi ko rút được.
    Tabvn[dot]com

Like
    29
    cái này tùy thuộc vào ngân hàng và từng chi nhánh của ngân hàng nữa, có chỗ dễ nó cho đem cmnd kiểm chứng, mà nói thật bọn đấy chả phải việc của nó thì nó cứ cho refund cho lành, nó đỡ gánh trách nhiệm nếu lỡ xảy ra sai sót. Nếu lúc điền swiftcode mà chỉ điền của bank ko điền chi nhánh đăng ký thì 100% refund nếu tiền của bạn chuyển về chi nhánh đăng ký thì việc kiểm tra sẽ dễ dàng hơn.
    cannot be longer than 50 characters

Like
    0
    Chắc chắn là ko rút được đâu ngân hàng sẽ trả về cho PP rùi mình tiếp tục làm việc với PP nhờ nó xác định lại rùi nó chuyển lại về VN đi 1 vòng như vậy bèo lắm là 1-2 tuần bạn mới nhận đc tiền mà ở VN mà bạn nâng cấp lên đc tài khoản business phải nói là bạn rất hay vì theo mình biết lên business khá rắc rối về giấy tờ còn xài tài khoản thường thì dễ bị PP limit

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết