Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567
Hiển thị kết quả từ 61 đến 63 / 63
    Like
    24
    Quote Được gửi bởi muaxehoi View Post
    Tương đối đủ ý. Nhưng nhấn mạnh rằng NỘI DUNG luôn là thành phần quan trọng nhất.
    Em đồng ý, bây giờ là lúc cần phải tập trung cao độ vào nội dung, site của em hiện tại ko đặt backlink ở đâu cả, em đang xậy dựng nội dung trước, khi lượng content đủ vừa em mới nghĩ đến việc liên kết với các website khác, ko nóng vội được.
    NhietThanh,com - Ship hàng Mỹ uy tín, nhanh

Like
    0
    SEO could be befuddling and can likewise be hard to comprehend… and in the event that you are considering procuring a web advertising organization to help showcase your site on the Internet by means of Search Engine Optimization (SEO), take eventually to see how SEO functions so you can pick up most profit from your SEO crue

Like
    1
    Quote Được gửi bởi nanalove View Post
    II. Of-Page :
    1. Submission.

• Submission website lên các danh bạ website nổi tiếng: Dùng tools Webceo, Directory Submitter v4.

1. Trao đổi liên kết với các site có cùng chủ đề, PR cao và các diễn đàn có boot vào nhiều để website có độ index nhanh
    Hai cái này theo mình thì bây giờ không nên làm nữa để tránh bị trảm. Ngoài ra mình nghĩ cái quy trình trên soạn ra chỉ để cho sếp là một người chưa biết nhiều về seo nhìn vào cảm thấy logic thôi chứ thực ra nó chẳng có mấy ý nghĩa vì thực tế khai triển ra một quy trình để có thể seo lên top thì nó cần rất rất nhiều hơn thế
    Tôi là ai ... xetaxinoibai,vn

Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết