Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    0
    cuộc sống lúc nào cũng có nhiều vấn đề cần phải trải qua, chủ yếu là bạn có dám đương đầu hay là rút lui trước nó thui, chúc bạn thành công trong con đường mình chọn, có thể liên lạc với mình qua phandinhnghia_pdn1991 rất vui khi được làm quen với bạn.

Like
    4
    Quote Được gửi bởi h0angthai90 View Post
    được. mình sẽ cho bạn vài lời.. đảm bảo nghe xong bạn cực kì tự tin.
    Mình: sinh viên năm 4. khoa công nghệ thông tin.( năm cuối)->theo tiến độ là cuối năm nay ra trường.
    nhưng nói về lập trình. trình độ của mình chỉ như năm 1.
    Haha rất mộc mạc, chân thành. Nhưng bạn may mắn hơn tôi, tôi phải học hết bằng đại học mới quyết định quay lại với CNTT.
    Học sử dụng mấy cái tool lập trình nhìn code phát sinh mà hoa cả mắt, rồi lại kiếm ebook ra mà cày.

Like
    0
    chắc e cũng đã nghe nhiu ý kiến của các a chị rồi ha, a cũng chẳng muốn nói nhiều nữa
    hãy cố gắng làm tất cả những j mình có thể. ai cũng có những lúc thất bại,nhưng chỉ nên nhìn vào mặt tích cực của nó thôi, xem như nó là 1 bài học và cố gắng làm tốt hơn là dc. chúc e thành công

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    50
    Đại học là tự học ( cũng có thể gọi DH là học đại ^^)

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    46
    Em rời trường đại học với tấm bằng trung bình, 4 năm đại học chỉ mong thi cho qa, ra trường với cái đầu rỗng tuếch và cũng bị mất phương hướng trong 1 thời gian.
    Cuối cùng em chọn SEO vì thực tình ban đầu đến với nó chỉ vì nó ko đòi hỏi nhiều về khả năng code - cái mà em hoàn toàn không có sau 4 năm đai học suốt ngày chỉ game và game
    Từ ngày học SEO thì đã bỏ hẳn game rồi. Bi giờ thì cũng xin được 1 việc làm, tuy lương không cao nhưng nói chung cũng thấy dc mình có ích 1 xí.
    Chủ topic mới năm 1, đường còn dài, đừng lo nghĩ gì nhiều, rất nhiều anh em CNTT chúng ta khi ra trường đều chẳng biết gì ráo, đừng lo hehe
    Đùa tí thôi, mới năm 1 thì ráng mà học, kiến thức cơ bản rất quan trọng, bị hổng thì lên năm 2,3 sẽ rất khó để theo kịp

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết