Trang 9 / 19 FirstFirst ... 4678910111214 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 188
    Like
    324
    Quy định là quy định.

Cho bạn 24h để sửa chữ ký bằng Tiếng Việt có dấu.

Like
    0
    update hình trong usercp toàn báo lỗi internal server error
    khi reg nick thì cũng báo lỗi 500
    reg xong check mail nhấp link cũng báo lỗi ko tìm thấy website
    lỗi tùm lum

..pó tay 1 cái post wa trời bài luôn

Like
    0
    update hình trong usercp toàn báo lỗi internal server error
    khi reg nick thì cũng báo lỗi 500
    reg xong check mail nhấp link cũng báo lỗi ko tìm thấy website
    post bài cũng báo lỗi
    lỗi tùm lum

Like
    34
    Lần này mình muốn ăn vạ không phải vì bị ban nick mà là lý do khác: bài viết cứ bị nhân đôi nội dung khi reply trong một topic, trông phản cảm không chịu được lại tốn không gian lưu trữ và gây khó khăn cho người truy cập vì trang quá dài. Mong mấy ngày nghỉ tết, mấy cao thủ lập trình trong Ban quản trị diễn đàn có thời gian rảnh rỗi nghỉ ngơi thì bỏ chút chất xám vào giải quyết vấn đề cỏn con này đi.
    "bất khả tri"

Like
    324
    Chào bác Superthin
    Vấn đề này đã được Admin ghi nhận và đang tích cực sửa chữa.
    Bạn vui lòng chờ đợi nhé.
    Cảm ơn bạn đã góp ý.

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Lần này mình muốn ăn vạ không phải vì bị ban nick mà là lý do khác: bài viết cứ bị nhân đôi nội dung khi reply trong một topic, trông phản cảm không chịu được lại tốn không gian lưu trữ và gây khó khăn cho người truy cập vì trang quá dài. Mong mấy ngày nghỉ tết, mấy cao thủ lập trình trong Ban quản trị diễn đàn có thời gian rảnh rỗi nghỉ ngơi thì bỏ chút chất xám vào giải quyết vấn đề cỏn con này đi.
    Tạm thời bạn vui lòng giúp một tay bằng cách edit lại bài của mình sau khi submit và phát hiện ra nó bị nhân đôi dùm. Nếu có cao kiến gì cũng xin bạn vui lòng chia xẻ, vì các cao thủ lập trình trong ban quản trị khi trao đổi với nhau về vấn đề này, bài viết cũng bị nhân đôi luôn.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    3

Ko cho post link, luật quá vô lý!!!

Thưa ban quản trị diễn đàn, mình chỉ là 1 thành viên rất mới thôi, cũng chỉ giống như khách vãn lai ghé qua thăm forum của chúng ta, và tôi rất vui khi thấy forum của các bạn lớn mạnh và có rất nhiều các thành viên nhiệt tình sẵn sàng giúp đỡ mọi người. Mình cũng là dân IT và cũng chỉ mới là sinh viên mà thôi. Mình cũng có đôi lúc gặp khó khăn và phải lên đây để tham khảo ý kiến khách quan từ mọi người, vậy mà có đôi lúc chính những chức năng của forum làm khó cho những thành viên mới như mình, chẳng hạn phải post được từ 50 bài trở lên mới được post link, như vậy có phải ban quản trị phân biệt đối xử với các thành viên mới quá ko? vì có đôi lúc co`1 những câu hỏi phải post link lên mà ko được post nên đành bó tay ko hỏi được, và cái chức năng này của forum mình dường như có vấn đề, vì đôi lúc trong câu hỏi của chính tôi ko hề có 1 đường link nào vậy mà vẫn bị thông báo là phải có đủ 50 bài trở lên mới được post, vì thế tôi ngồi rà soát thật kỹ lưỡng quá ra chỉ cần có vài ký tự đặc biệt là nó cứ quy cho cái tội post link mà cụ thể ở đây đơn cử là ký tự "a còng" ở đây tôi phải ghi như vậy do ghi theo đúng ký hiệu nó tưởng mình post link! và còn nhìu ký tự khác nữa mà hôm bữa tôi định post 1 đoạn code lên để nhờ mọi người cho ý kiến mà post mãi ko được cứ bị báo là có link trong khi code mình viết là C++ và về đọc và ghi file hoàn toàn ko có link vậy mà ko được post vì vậy mình vây mình đành bó chân!
    Mình xin góp ý vậy để ban quản trị xem xét về sự bất tiện này, và mong sớm chỉnh lại cái chức nãng "kì cục" này để những thành viên mới như mình tham gia forum hăng say hơn! chân thành cảm ơn!

- - - Updated - - -

Thưa ban quản trị diễn đàn, mình chỉ là 1 thành viên rất mới thôi, cũng chỉ giống như khách vãn lai ghé qua thăm forum của chúng ta, và tôi rất vui khi thấy forum của các bạn lớn mạnh và có rất nhiều các thành viên nhiệt tình sẵn sàng giúp đỡ mọi người. Mình cũng là dân IT và cũng chỉ mới là sinh viên mà thôi. Mình cũng có đôi lúc gặp khó khăn và phải lên đây để tham khảo ý kiến khách quan từ mọi người, vậy mà có đôi lúc chính những chức năng của forum làm khó cho những thành viên mới như mình, chẳng hạn phải post được từ 50 bài trở lên mới được post link, như vậy có phải ban quản trị phân biệt đối xử với các thành viên mới quá ko? vì có đôi lúc co`1 những câu hỏi phải post link lên mà ko được post nên đành bó tay ko hỏi được, và cái chức năng này của forum mình dường như có vấn đề, vì đôi lúc trong câu hỏi của chính tôi ko hề có 1 đường link nào vậy mà vẫn bị thông báo là phải có đủ 50 bài trở lên mới được post, vì thế tôi ngồi rà soát thật kỹ lưỡng quá ra chỉ cần có vài ký tự đặc biệt là nó cứ quy cho cái tội post link mà cụ thể ở đây đơn cử là ký tự "a còng" ở đây tôi phải ghi như vậy do ghi theo đúng ký hiệu nó tưởng mình post link! và còn nhìu ký tự khác nữa mà hôm bữa tôi định post 1 đoạn code lên để nhờ mọi người cho ý kiến mà post mãi ko được cứ bị báo là có link trong khi code mình viết là C++ và về đọc và ghi file hoàn toàn ko có link vậy mà ko được post vì vậy mình vây mình đành bó chân!
    Mình xin góp ý vậy để ban quản trị xem xét về sự bất tiện này, và mong sớm chỉnh lại cái chức nãng "kì cục" này để những thành viên mới như mình tham gia forum hăng say hơn! chân thành cảm ơn!

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi hoithegian View Post
    Chào bạn hoithegian!

Thay mặt BQT rất hoan nghênh bạn đến với ddth.com và có những ý kiến đóng góp cho diến đàn ngày càng phát triển đồng thời ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn.
    BQT diễn đàn cũng rất lấy làm tiếc vì điều bất tiện nói trên, tuy nhiên việc gì nó cũng có lý của nó. Việc đặt ra cái quy định "kỳ cục" như trên BQT cũng đã rất cân nhắc và đó là quyết định cuối cùng để đạt những hiệu quả nhất định.

Thân!

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Tôi ko muốn tranh luận chỉ mong BQT làm sao cho anh em chúng tôi dễ dàng hoạt động trên forum mà thôi, BQT ko mún sửa đổi luật cũng ko sao, nhưng chỉ cần chỉ chúng tôi cách làm sao post bài chứa các ký tự như "a còng", "chấm com", "chấm net" là được, vì có rất nhìu bài viết chúng tôi muốn post và nội dung chứa các ký tự này thì phải làm sao?

Like
    3

Topic GAME không viết bài mới được tài sao?

Mình dạo quanh hết cá topic rồi mới vào topic GAME, nhưng ôi thôi ko thấy chỗ nào để viết bài mới là vì sao? vậy mục đích của topic này chỉ để tốn lưu lượng server cho vui thôi hả? lập topic mà ko cho anh em post bài là sao?
    Mong ban QT xem xét lại!
    Tôi chỉ là 1 kẻ tâm...vô thường!!!

Trang 9 / 19 FirstFirst ... 4678910111214 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết