Trang 11 / 19 FirstFirst ... 689101112131416 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 188
    Like
    22
    Đề nghị Admin và BQT thêm cái nút "My post" vào trên Menu để cho thành viên tiện theo dõi các chủ đề của họ. Mình muốn xem lại các post đang trao đổi với các thành viên khác rất khó khăn để tìm lại topic của họ.

Các diễn đàn lớn như Joomla, Webhostingtalk, Digitalpoint đều có chức năng này. Rất hay.

Nếu mà ko thêm chức năng này vào sớm thì lại thành "việc quan nóng như nước lạnh" đó nhé.
    https://www.vinvideo.com - Đang xây dựng

Like
    283
    Quote Được gửi bởi binh890 View Post
    em lạy forum này, muốn lập topic để hỏi thắc mắc thì phải trên 50 post. Mà đii coment cho đủ post để lập topic thì bị xoá :| éo hiểu forum kiểu gì. Mod thử đặt là mem mới thử như thế nào :|
    bạn muốn hỏi gì? thiết nghĩ những câu hỏi của bạn google phát là đã có.
    Mỗi forum có 1 luật chơi. Đây cũng là cách chống spam quảng cáo.

Like
    14
    Không thể đăng bài được từ HĐH Linux. Các bạn kiểm tra xem sao khi mình dùng HĐH linux Unbutu thì không thể đăng bài hay trả lời bài viết được còn dùng Win thì đăng bài bình thường. Cả hai đều dùng Firefox

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0

Bị khóa nick oan

Nick cũ của mình là Cà Phê Sữa Đá _ id:710314

Do bị người ta spam visitor message nên mình đã report cho mod xử lý, thế mà chẳng biết Mod nào lại khóa nick mình luôn, với lý do là spam tin nhắn. Mình đã bao giờ chủ động gửi tin nhắn cho ai bao giờ đâu?!

Đề nghị Mod nào khóa nick Cà Phê Sữa Đá thì kiểm tra lại dùm và có câu trả lời đàng hoàng cho mình.

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi cafesuada2 View Post
    Nick cũ của mình là Cà Phê Sữa Đá _ id:710314

Do bị người ta spam visitor message nên mình đã report cho mod xử lý, thế mà chẳng biết Mod nào lại khóa nick mình luôn, với lý do là spam tin nhắn. Mình đã bao giờ chủ động gửi tin nhắn cho ai bao giờ đâu?!

Đề nghị Mod nào khóa nick Cà Phê Sữa Đá thì kiểm tra lại dùm và có câu trả lời đàng hoàng cho mình.
    Đã lift ban nick "cà phê sữa đá' của bạn. Giờ bạn có thể tiếp tục dùng nó như trước.

Theo tường thuật của bạn, có lẽ trong quá trình xử lý thông tin của report, smod đã nhầm lẫn trong thao tác, nên từ nạn nhân của việc bị visitor message, bạn lại bị nhầm thành thủ phạm.

Thành thật xin lỗi bạn về sự cố này, và cám ơn bạn vì đã report việc bị spam tin nhắn.

Trân trọng,
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    34
    Lỗi này hổng rõ lỗi gì, vì không vào xem tin nhắn được nên không rõ bên trong có gì.

Mô tả chi tiết:

Trên đỉnh trang chỗ hồ sơ cá nhân thấy như sau:

Khi click vào link như khoanh đỏ trên hình, ra như sau:

Với các loại tin nhắn bình thường không có Picture khác vẫn đọc bình thường.

Nhờ các bạn xem lại quyền giúp. Nếu người nhận không có quyền đọc thì khi người gửi gửi sẽ bị cảnh báo là tin nhắn không thể đi thì mới đúng cách hoạt động của diễn đàn, còn kiểu như hiện tại theo mình là có lỗi.
    "bất khả tri"

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Mình post bài toàn bị lỗi bạn chưa đủ 50 bài để chèn link .Nhưng bài comment của mình không có link mà toàn bị báo lỗi .Mod vui lòng gỡ rối hộ .Cảm ơn.

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi lamda View Post
    Mình post bài toàn bị lỗi bạn chưa đủ 50 bài để chèn link .Nhưng bài comment của mình không có link mà toàn bị báo lỗi .Mod vui lòng gỡ rối hộ .Cảm ơn.
    Khi bạn quote lại bài người khác, hệ thống cho rằng bạn chèn link nên báo lỗi, tạm thời bạn có thể vẫn quote, nhưng xóa các thông tin về member bạn trích dẫn và ID bài viết đi, chỉ để lại nội dung giữa 2 thẻ quote thôi.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    22
    Mình xin được góp ý là chữ ký nên cho 100-150 ký tự, 70 ký tự quá ngắn, tên miền của mình dài, khó thiết lập chữ ký quá. 100 ký tự không phải quá nhiều, mong BQT xem xét.

- - - Updated - - -

Mình xin được góp ý là chữ ký nên cho 100-150 ký tự, 70 ký tự quá ngắn, tên miền của mình dài, khó thiết lập chữ ký quá. 100 ký tự không phải quá nhiều, mong BQT xem xét.
    https://www.vinvideo.com - Đang xây dựng

Like
    283
    Quote Được gửi bởi niitpro View Post
    BQT đã xem xét rồi mới giảm chữ ký xuống còn 70 kí tự đó bạn.

Trang 11 / 19 FirstFirst ... 689101112131416 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết