Trang 6 / 96 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 953
    Like
    0
    với giá đó thì AMD chạy tốt hơn nhiều
    nếu bạn ở Hn thì có thể mua cấu hình của mình ở dưới đây,mình mới mua ở TA cách đây 2 tháng,phải học thi cấp 3 nên bán đi,mua cấu hình của mình+512mb elixir nữa để chạy dual+con VGA inno3d 7300gt 256mb 128bit bảo đảm ăn đứt cấu hình trên
    -ổ cứng mua seagate barracuda 160GB SATA II,đừng mua maxtor/samsung
    -nguồn mua huntkey 450W

nếu bạn ko ưa đồ xài rồi thì đây là cấu hình mình đưa,đắt hơn của bạn 300k

mà hình như mình với anh vid đã 1 lần tư vấn cho bạn rùi,ko hỉu topic bay đâu nhỉ??

Like
    0
    Quote Được gửi bởi _Takechi_ View Post

Còn 1 số cái nữa,màn hình thì dùng màn nào thì đỡ hại mắt nhất, lúc đầu tưởng LCD vì ngồi game ở herocyber thấy ngồi rất lâu mà ko thấy mỏi mắt, nhưng thấy thằng bạn bảo có loại màn mà còn hơn cả LCD ko bao giờ hại mắt luôn ???? thắc mắc ko biết loại gì ???
    - thứ 2 là có loải ổ đĩa quang nào mà đọc được DVD CD VCD cả CDR ko nhỉ, mình chỉ muốn đọc chứ ko muốn ghi?
    xin mọi người y kiến
    tình hình là thấy ông anh làm ở trần anh khuyến cáo là AMD chạy nhiều chương trình cùng 1 lúc rất chậm, thứ 2 là ông nói lúc cài cái gì mà đơ máy luôn???? cài lâu ???
    ai có kinh nghiệm sử dụng AMD rồi thì cho em vài cái chú ý cái!
    Tình hình là thêm cả lắp mạng nữa nên tiền lên 10 triệu rồi T_T đang xem lại CRT có cái màn hình nào rẻ hơn 159$ mà đỡ hại mắt hơn ko ???

Like
    0
    tình hình là thấy ông anh làm ở trần anh khuyến cáo là AMD chạy nhiều chương trình cùng 1 lúc rất chậm, thứ 2 là ông nói lúc cài cái gì mà đơ máy luôn???? cài lâu ???
    ai có kinh nghiệm sử dụng AMD rồi thì cho em vài cái chú ý cái!
    Tình hình là thêm cả lắp mạng nữa nên tiền lên 10 triệu rồi T_T đang xem lại CRT có cái màn hình nào rẻ hơn 159$ mà đỡ hại mắt hơn ko ???
    http://xtremevn.com/forum/showthread.php?t=1442
    đây,con pentium4 630 đọ với con amd 3000+,RAR amd nhanh hơn
    với giá bạn đưa thì mua AMD lợi thế hơn Intel,còn giá cao hơn thì nó lại là khác...
    nếu bí quá thì giảm con CPU xuống??

Like
    0

Mình đã xem lại các lời khuyên và quyết định như thế này.Các bác cho ý kiến với:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quangtrong View Post
    Mình đã xem lại các lời khuyên và quyết định như thế này.Các bác cho ý kiến với:
    mình có vài điều chỉnh chút
    -nguồn chỉnh sang con CoolerMaster Power Supply (Nguồn máy tính) 430W - 24 pin (RS-430-PCAR) giá $50 bảo hành 36 tháng
    -con VGA thì nếu được bạn ra toanhungcomputer www.toanhung.com.vn mua con INNO3D 7300GT 256mb 128bit giá tương đương,hơn con ASUCK kia đó
    -con main mua con đó hoặc con này GIGABYTE 945P-S3 - Intel 945P chipset (Core 2 Duo) - Upto P4 3.8GHz; 4xDual DDR2 533 / 667/ 800 (Max 4GB Ram); Sound 8 channel & NIC Gigabit onboard; 1xPCI Express; 3xPCI; 4xSATA; 1066 FSB giá $106

Like
    0
    Quote Được gửi bởi SLI-nForce4 View Post
    http://xtremevn.com/forum/showthread.php?t=1442
    đây,con pentium4 630 đọ với con amd 3000+,RAR amd nhanh hơn
    với giá bạn đưa thì mua AMD lợi thế hơn Intel,còn giá cao hơn thì nó lại là khác...
    nếu bí quá thì giảm con CPU xuống??
    ông anh ơi thế so sánh thế nào về 2 con chip này,hôm nay lên trần anh lấy máy lại 1 ông nữa khuyên thế này ,giá đưa ra là khoảng 135$kịch kim cho con chip
    thay con AMD Athlon 64 X2 3800+ - 1MB - Dual Core - bus 2000 - 64 bit - SK AM2 - Box
    bằng con Intel Pentium D925 - 3.0 GHz - 4.0MB - 64 bit - Dual Core - bus 800 - SK 775 - Box
    nghĩ sao giờ ???

Like
    0
    với tầm giá này mình vẫn chọn AMD,chỉ khi nào bạn có $186 cho chip thì sang C2D,ko thì xài AMD
    thấy mua PenD về nhiều người nói quá

Like
    0
    nói làm sao anh ,186$ thi mua core 2 rồi kết lắm nhưng ko đủ tiền,mà có kinh nghiệm xài AMD ko ,chia se đi anh

Like
    0
    mình thấy pend dùng vẫn ngon chán mà.Sli ơi,mình vẫn kết main Asus hơn,vì nó bền hơn và ổn định hơn,nhiều người nói thế,mà nếu đã là main asus thì card màn hình cũng asus,cái này chắc hông nói bạn cũng bít.Đó,xem lại tui coi mua main và card màn hình như nào,cũng khoảng cỡ đó tiền ấy,còn lại cái nguồn chắc cũng sang cool master như bạn nói

Like
    0
    nói làm sao anh ,186$ thi mua core 2 rồi kết lắm nhưng ko đủ tiền,mà có kinh nghiệm xài AMD ko ,chia se đi anh
    nó nóng,tốn nhiều điện
    nói chung mua AMD về xài là ổn rồi,chỉ lưu ý nếu chạy ram dual với main asus/gigabyte thì nhớ cắm 2 thanh LIỀN nhau nhé
    mình thấy pend dùng vẫn ngon chán mà.Sli ơi,mình vẫn kết main Asus hơn,vì nó bền hơn và ổn định hơn,nhiều người nói thế,mà nếu đã là main asus thì card màn hình cũng asus,cái này chắc hông nói bạn cũng bít.Đó,xem lại tui coi mua main và card màn hình như nào,cũng khoảng cỡ đó tiền ấy,còn lại cái nguồn chắc cũng sang cool master như bạn nói
    asus và gigabyte nhập vào nhau rồi,con nào cũng thế cả penD dùng ngon đến mức có người lập nick "penD820nongqua" ở diễn đàn này đó
    VGA thì mình đang có con đó và thấy cũng được,tuy nhiên đối với mình 128mb vẫn hơi ít,để mình liên lạc với bên toanhungcomputer xem còn hàng INNO3D 7300gt 256mb 128bit không

Trang 6 / 96 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết