Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Thông tin Chỉnh sửa ảnh "siêu tốc" Clear Skin Fx

Nếu để ý kỹ, bạn có thể nhận thấy các tấm ảnh chụp bằng máy ảnh kỹ thuật số thường không được mịn và “tự nhiên” cho lắm. Chính vì thế, để cho các tấm ảnh này có được “chất lượng” cao nhất, người ta thường sử dụng các trình xử lý đồ họa như Photoshop cộng với một chút khéo léo và kiến thức trong lĩnh vực đồ hoạ để “tút” lại tấm ảnh trước khi đem ra in.

Nếu bạn là người không chuyên nhưng vẫn muốn các tấm ảnh chụp bằng máy kỹ thuật số của mình đạt được một chất lượng tốt thì có thể sử dụng chương trình Clear Skin Fx để giúp cho tấm ảnh của mình trông đẹp và mịn màng hơn.

Sau khi cài đặt và kích hoạt chương trình, tại giao diện làm việc chính bạn hãy nhấn vào nút Load rồi tìm đến những tấm ảnh có trên máy mà bạn muốn “tút” lại (chương trình hỗ trợ cho các bạn tất cả các định dạng hình ảnh thông dụng nhất hiện nay). Sau khi được chọn mở, tấm ảnh gốc sẽ hiện ở bên tay trái giao diện làm việc của chương trình, khi này bạn không cần phải làm bất cứ việc gì vì chương trình sẽ tự động thực hiện các thao tác “tút” lại hoàn toàn tự động tấm ảnh của bạn cho mịn màng và tự nhiên hơn. Tấm ảnh sau khi được tút sẽ được thể hiện ở bên khung cửa sổ phía tay phải.

Bạn có thể so sánh 2 tấm ảnh để xem chương trình hoạt động “hiệu quả” ra sao hoặc nhấn vào nút các nút Zoom để phóng lớn các chi tiết bức ảnh để thấy được sự khác biệt giữa 2 tấm ảnh trước và sau khi được xử lý bằng ClearSkinFx.

Khi đã ưng ý, bạn hãy nhấn vào tùy chọn Save rồi chọn đường dẫn và định dạng hình ảnh mà bạn cần lưu lại, nhập tên file ảnh cần lưu, cuối cùng bấm vào nút Save để kết thúc các bước.

Chương trình ClearSkinFx có dung lượng khá nhỏ gọn và lý tưởng cho việc download cũng như sử dụng (500KB), tương thích tốt với các hệ điều hành Windows 9x/Me/2000/Xp. Bạn có thể tải phiên bản miễn phí của chương trình này về từ địa chỉ:files.snapfiles.com/localdl834/cskinfx.zip
    Quote Quote

Like
    0
    Chào Bạn! Mình rất quan tâm về phần mềm này nhưng ko có, vậy nêy có bạn vui long cho minh link de tải về được ko? nho la free nha

Like
    0
    Bạn cho địa chỉ "Meo" tôi gửi cho. File nén bằng Winrar dung lượng chỉ có 522kb thôi. Tôi cũng có cả chương trình chỉnh sửa màu sắc tương tự như Clear Skin Fx, thao tác cực kỳ dễ dàng, chỉ cần túm & thả là đã có bức ảnh tuyệt vời rồi. Email của tôi: ninhhiep@gmail.com

Like
    0
    Địa chỉ downdload Chương trình ClearSkinFx: http://www.esnips.com/doc/a0028de5-6...e2be83/cskinfx

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết