Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 32
    Like
    0
    Minh dang sua mot may cho mot nguoi ban,may nay may khong tat duoc, khi tat may bao loi man hinh xanh chu trang chet choc. minh dang cai repair may.

Like
    0
    Có vẻ do bkav

Thử dỡ bỏ ra xem !

Like
    0
    bạn tháo hết máy ra lau chùi lại xem sao

Like
    0
    em đoán là mua máy mới cho lành

Like
    0
    Cho mình hỏi máy của mình shutdown thi thường chỉ hiện màn hình shutdown mà 0 tắt được; vào các trang chủ của các chương trình diệt virus như bitdefender.com hay kaspersky.com đều 0 vào được. Mình mới cài lại máy và mới cái bitdefender

Like
    0

Ngạc nhiên

Máy tính của mình cũng đã từng bị như zậy nhưng tuyệt đối không phải lỗi ở Ram đâu các bác dùng nghi oan cho nó mà tội, và ngay cả việc ổ cứng bị bad trong trường hợp này cũng rất ít khi xảy ra mà cái chính ở đây là bị lỗi phần mềm hệ thống đó bạn.virus khi thâm nhập vào máy tính và phá hoại nhiều nhất trong khu vực ổ hệ thống thì có thằng w32, có thể nó đã gặm mất file hệ thống hoặc khi chúng ta quét thì các chương trình
    (như kapesky) chẳng hạn sẻ dọn sạch sẽ lun các file đó dẫn đến tình trạng đó bạn à.

Like
    0
    Máy tính của tớ mấy hôm nay cũng gặp tình trạng giống vậy, ko shutdown được, nó cứ xuất hiện cái hàng chữ giống bạn unknowdimond vậy đó. Haiz, tớ đã thử diệt víu rùi nhưng tình trạng không khá là bao nhiêu. Tớ phải làm gì đây, chỉ tớ với!!!

Like
    0
    cho tớ lại cái link của tài liệu kia với

Like
    0
    Quote Được gửi bởi unknowndiamond View Post
    Máy tính của tui mỗi khi shutdown đều bị hiện lên màn hình xanh báo lỗi(mà tui ko hiểu gì hết),trên đó có 1 dòng chữ viết hoa, thường là IRQL_NOT_LESS_OR_EQUAL hoặc PAGE_OR_NON_PAGE_ARES. Không biết cái này là do lỗi gì đây.Có người thì bảo là do cài phần mềm hay phần cứng mới không tương thích,nhưng tui không có.Liệu có phải do virus không nhỉ? Tui phải làm sao để khắc phục đây?
    Các chuyên gia vi tính vào giúp với.Thanks a lot!
    Sao bạn ko hỏi mấy chuyên gia Virus xem, có thể do nó đấy.

Like
    0

Chào các anh chị và các bạn

Minh la Thuan minh hoc o truong cao dang cong nghe thong tin huu nghi Viet Han o Da Nang. Minh rat thich tim ve may tinh mac du minh hoc nghanh marketing. Mong cac ban giup do minh.thanks nhieu(*_*) ah wen so dien thoai minh la 01674718385 cac ban pro cho minh biet so dien thoai de luc nao minh can minh nho dc ko?

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết