Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 19
    Like
    0

Phần mềm tách nhạc ra khỏi file video

em có 1 file wmv gồm 1 vài hình ảnh và 1 bài hát, liệu có phần mềm nào có thể tách hoàn toàn âm nhạc từ file wmv đó ( tất cả các âm nhạc trong wmv) để chuyển thành file wma hay mp3 được ko
    Quote Quote

Like
    0
    dùng TMPGEnc XPress, bạn vào phần xử lý phim / âm thanh trong diễn đàn để tìm hiểu thêm.

Like
    0
    Bạn down Easy Video to Audio Converter 1.03 (hông bít có phiên bản mới chưa?) về mà làm, chương trình này chuyển được tất cả các loại file Video ra Audio. It's wonderful.

Like
    0
    Ở đây mình nói là tách nhạc ra khỏi video tức là biến thành video không còn tiếng chứ không phải biến video thành audio, mong các bạn có thể trao đổi kỹ hơn

Like
    34
    Quote Được gửi bởi trongquan24 View Post
    Ở đây mình nói là tách nhạc ra khỏi video tức là biến thành video không còn tiếng chứ không phải biến video thành audio, mong các bạn có thể trao đổi kỹ hơn
    Loại file gì thì có thể chứ WMV như chủ TOPIC nói thì có lẽ một khi bạn lên... cung trăng cũng chưa chắc làm được. Vui lòng không bàn chuyện viển vông.
    "bất khả tri"

Like
    0

tro giup day

cái này sử lý đơn giản mà
    dau tien bac tim va dowload thang total video converter moi nhat ve cai.Sau do chuyen file wmv thanh file MPG.
    sau do bác tim va dow tiep chuong trinh unlead video studio ve cai vao may roi tach loi ra nha.
    chúc vui ve

Like
    18
    Quote Được gửi bởi truongchinh_mb View Post
    cái này sử lý đơn giản mà
    dau tien bac tim va dowload thang total video converter moi nhat ve cai.Sau do chuyen file wmv thanh file MPG.
    sau do bác tim va dow tiep chuong trinh unlead video studio ve cai vao may roi tach loi ra nha.
    chúc vui ve
    Thầy bói xem voi ._____chưa đủ 20 char ah?___

Like
    5
    pác nào có cái key của USB disk security ko?? tui cài bản 5.1.0.0, 5.1.0.15.Ko có cái sài được, tìm nhiều key trên mạng nhưng chẳng có key nào sài được!!!!! có tui cám ơn nhiều

Like
    0
    sao toan lac de to dang tim phan mem tach video thanh khong tienh nhu tren ma

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nghia.a View Post
    sao toan lac de to dang tim phan mem tach video thanh khong tienh nhu tren ma
    Theo mình biết thì hiện nay chỉ có phần mềm làm nhỏ âm thanh đi thôi chứ không tách âm thanh ra khỏi Video ( file FLV ) được
    Nghĩa là vẫn có âm thanh nhưng được làm nhỏ đi tới mức có thể , có điều làm xong nghe vẫn cứ lạo xạo thế nào ấy

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết