Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: ko choi dc WMedia

Like
    0

ko choi dc WMedia

Mấy bro giúp em với, ko biết cài thêm cái chương trình nào mà tự nhiên cái wmedia ko chơi dc, bật file nhạc, film nào lên thì ko xài dc, nó đưa cái bảng báo lỗi :
    "Windows Media Player encountered an unknown error. This can occur when another program or operating system component encounters a problem but does not communicate the nature of the problem to the Player."
    Nhấp thêm vào More Information thì :
    "C00D11CD: Unknown error
    Windows Media Player encountered an unknown error. This can occur when another program or operating system component encounters a problem but does not communicate the nature of the problem to Windows Media Player.

Error ID = 0xC00D11CD, Condition ID = 0x00000000"
    Đây là lỗi gì vậy.
    Quote Quote

Like
    0
    Bó tay. Bác cài lại OS thôi. Mình cũng bị lài lỗi nhẹ hơn bác mà còn phải cài lại. Hỏi không có bác Pro nào giúp cả.

Like
    0
    bác đừng cài lại os làm gì ! chỉ cần setup lại winmedia thôi là được rồi ! thân

Like
    0
    hic, mình vào microsoft thì được thông báo với cái error của bạn là không biết lỗi gì hết: với cái id lỗi đó nó được báo là: unknow error.
    hic, bạn cài lại cái windows media cho chắc ăn!

Like
    0
    Mà bạn cài WMP ver mấy vậy. Nếu là ver 10 hay 11 khi muốn cài lại wmp thì nhớ gỡ nó đi đã, không nên cài đè lại, dễ gặp lại lỗi cũ lắm. Ngày trước cài SP1 rồi cài WMP9 (mới có mà) thì cũng đôi khi gặp lỗi kiểu kiểu như thế, cài lại không được,sau đó phải kiếm 1 cái soft Uninstall WMP rồi cài lại mới ổn.
    Nếu bạn cài WMP11 mà là bản ***** thì dễ gặp lỗi bất tử lắm,Bây giờ lại quay lại hẳn WMP9 cho đơn giản.

Like
    0
    các anh giúp em cách gỡ cái WMP 10 với, lên mạng tìm mãi nhưng làm ko dc.Ko lẽ đành bó tay ! ặc ặc!!

Like
    0
    xài winXP SP2 mà vào ControlPanel, show updates , nó lại ko hiển thị cái WMP10, chẳng biết làm sao

Like
    0
    WMP10 tích hợp trong winxp sp2 nên bạn vào add/remove windows component rùi unstick wmp là xong

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết