Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 21
    Like
    0
    hic!Các anh co thể cho em cai link download chương trình lập trình c trên dos ko?em tìm mãi mà không thấy!cảm ơn các anh trươc nha!
    Quote Quote

Like
    0

Chương trình lập trình C trong Windows

em mới lò mò đọc mấy cuốn sách về lập trình C, nhưng lạ 1 cái là sách viết rất chi tiết từ đầu chí cuối, từ cú pháp này nọ, cấu trúc này kia, thế mà ko hề có 1 chỗ nào nói đến dùng chương trình gì để lập trình (hình như trên môi trường C thì có nhiều phần mềm lập trình do các hãng khác nhau làm thìphải). Các bác chỉ giúp em dùng chương trình gì để lập trình C đây ? Xài trong windows nhé, đừng chạy trong DOS như Pascal. Có link download luôn thì hay quá

thanks các bác nhiều

Like
    0
    Hiện này phổ biến nhất hiện nay là Borland C và Visual C. Nhưng có lẽ sách của cậu nó phải nói rõ chứ ! Ít nhất thì nó cũng phải có vài cái hình ảnh của công cụ lập trình của cậu.

Like
    0
    nó chả nói 1 tý gì đến chương trình cả, cứ dạy vèo vèo như cho người biết rồi ấy

bây giờ câu lệnh, cú pháp đã hòm hòm rồi mà thậm chí đến cả giao diện của cái chương trình lập trình C em cũng chưa thấy nữa...thật là bó tay với các giáo sư viết sách

Like
    0
    Bạn học lập trình C for Windows phải không? Nếu là C for Windows thì dùng Visual C++ 6.0 trong bộ Visual Studio 6.0 của MS là đơn giản nhất để bắt đầu. Sau đó có thể dùng lên Visual C++.NET (2003 hoặc 2005).

Like
    0
    đây là một link dow chuơng trình C và C++ tốt mình đẫ thử rồi.link này mình thấy trên mạng thôi . bạn cần thì dow về dùng nhá!
    link đây:http://www.programfan.com/down/2005/tcpp3full.zip

Like
    0
    Có ai giúp em viết 30 chưong trình C trong kì thi sắp tới không.Em đang rất lo lắng về số phận củ em!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuantp89 View Post
    Có ai giúp em viết 30 chưong trình C trong kì thi sắp tới không.Em đang rất lo lắng về số phận củ em!
    Đề bài của bạn đâu? Phải post lên thì người ta mới giúp được chứ !!!

Like
    1
    Quote Được gửi bởi tuantp89 View Post
    Biết lo thì ráng mà học chứ. Có ai rảnh mà code dùm kiểu đó đâu. Nếu cứ thế thì sau này tiến bộ thế nào được?

Like
    0
    C và C++ khác nhau, Pelles C có ổn chăng ?

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết