Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17
    Like
    0

Tệ thật ! Tại sao lại không xem được

Quote Được gửi bởi XauTinh View Post
    Mình dùng phần mềm "ImTOO MP4 Video Converter 3" để convert file từ avi sang mp4 để chép vào Nokia 6230i nhưng không xem được.
    Máy báo là không hỗ trợ kiểu file. Mình xem chi tiết file bằng điện thoại thì thấy ghi là : "Định dạng:không có".
    Trong khi đó mình coi properties trong máy vi tính thì ghi rõ là mp4. Trường hợp này mình cũg đã mắc phải với file midi nữa. Cái máy của mình đọc làm sao mà cứ báo là khôgn hỗ trợ kiểu file.
    Các bạn giúp mình với. Về điện thoại thì mình chưa chép nhạc qua bao giờ nên không biết.

À, định dạng output file của mình là : MP4-MPEG-4 Video (*.mp4) như thế có đúng không ? vì file mp4 cũng có nhiều kiểu lắm
    Các bạn phải chuyển đổi đúng định dạng của nó mới xem được. Tôi xem mãi rồi mà tôi sẽ Post định dạng và phần mềm lên cho sau nha.

Like
    0
    tất nhiên rùi nhưng trong cái soft Xilisoft 3GP Video Converter thì chỉ có định dạng giống cái ở trên mình nói rùi chỉ cần conver bằng Nokia Multimedia Converter 2.0 là xong à mà cái Nokia Multimedia Converter 2.0 đâu cần định dạng đâu bác giangk1a
    thử pót bài bác lên coi sao

Like
    0

Cần chú ý !

Mình dùng phần mềm "ImTOO MP4 Video Converter 3" để convert file từ avi sang mp4 để chép vào Nokia 6230i nhưng không xem được.
    Máy báo là không hỗ trợ kiểu file. Mình xem chi tiết file bằng điện thoại thì thấy ghi là : "Định dạng:không có".
    Trong khi đó mình coi properties trong máy vi tính thì ghi rõ là mp4. Trường hợp này mình cũg đã mắc phải với file midi nữa. Cái máy của mình đọc làm sao mà cứ báo là khôgn hỗ trợ kiểu file.
    Các bạn giúp mình với. Về điện thoại thì mình chưa chép nhạc qua bao giờ nên không biết.

À, định dạng output file của mình là : MP4-MPEG-4 Video (*.mp4) như thế có đúng không ? vì file mp4 cũng có nhiều kiểu lắm
    bạn nên xem lại chế độ kích cỡ màn hình đấy cũng là 1 lỗi nghiêm trọng đó.

Like
    0

bạn ơi là bạn

Hì, mình vào trang thegioididong save mấy file gala cười mp4 nè, đọc khỏe re. Nhưng khi mình tự convert thì nó kô đọc, máy cứ báo là file not support mới điên chứ. Cuối cùng phải dùng đến Nokia Multimedia Converter 1.0 convert thành 3gp, lúc này máy đọc chút xíu rồi lại báo là "Không hoạt động được" . Mình bó tay rồi.
    thế giới dd thì có gì mà hay chứ mình bực mình và ly dị nó rồi bạn tải cái video convert Matser về mà sài bạn muốn làm gì thì làm.

Like
    0

Nói nhỏ nè ! Phàn mền khác Convert rất ổn

Bạn dùng All VIdeo converter ấy..Cái này có hỗ trợ convert cho điện thoại ..Có đầy đủ các laọi điện thoại bạn chọn laọi điện thoại của mình và định dạng là Oke..Nhớ download bản mới nhất nhá

Like
    0
    sao bạn còn chưa post phần mềm vậy, bạn hãy pót cho anh em nhé thank you

Like
    0
    PocketDivXEncoder + google dùng phần mềm này pro hơn

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết