Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

xin hướng dẫn tui một vài vấn đề về opera browser

tui đang sử dụng opera browser và tui ko thể nào vào web flash mà chỉ có thể vào web html thôi. www.fortminor.com/site.php .đây là web flash mà tui hem vào đc .nhưng tui sử dụng IE thì vào đc.mong các ban chỉ cho tui cách vao web flash = opera.vấn đề thứ 2 tui thắc mắc là trc' day,tui vào blog of 1 ng bạn,mấy hình ảnh mà người đó pót,tui đều xem (lúc đó tui dùng IE).nhưng gần đây,tui ko thể xem mấy tấm hình trong blog of ng đó nữa.kể cả những hình trong blog entry cũ mà trc' đây tui đã xem và cả IE và Opera đều ko xem đc.nhưng mấy blog khác thì tui vẫn xem bình thường.đây là blog mà tui ko xem đc hình http://blog.360.yahoo.com/blog-2_NaP...=1739#comments và day là 1 trong những blog mà tui xem đc http://360.yahoo.com/profile-IF2Vj60...qyS3UsbY-?cq=1 mong các bạn giúp dùm tui.chân thành cảmo nhìu
    Quote Quote

Like
    0
    1/ bạn dùng opera vô trang adobe.com rồi tải flash player sẽ hết
    2/bạn remove opera rồi cài lại sẽ hết , hoặc là bạn dùng soft quét rác hdd rồi vô lại

Like
    0
    cám ơn bạn đã hướng dẫn nhưng tui đã làm theo nhưng ko cải thiện đc tình hình.

Like
    0
    bạn không xem đc flash trong blog có thể do bạn chưa cài flash cho opera , bạn thử bấm update flash ở cái flash mà bạn không xem đc để nó update thử xem

cái blog đó tui xem đc hình mà ( hình nhiều wá ) , có thể hình nhìu wá máy bạn không load kịp đó

Like
    0
    có trang thì tui xem tốt lắm xem đc có trang thì ko.chán wá.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết