Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 31
    Like
    0
    Thật tình thì mình chỉ là đại diện mà thôi, còn các thủ tục phức tạp khác mình không thể nắm hết từ A-Z được vì bên P.Hành chánh họ lo rồi. Nhưng theo mình biết thì thủ tục khá phức tạp, phải mất trên 3-4 tháng để thiết lập mọi vấn đề. Lương mình đều trã qua Ngân hàng Bank of America và nhận tiền thông qua tài khoản đó (nếu ở Mỹ) hoặc thẻ Paypal (nếu về VN).

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vidaso View Post
    Thật tình thì mình chỉ là đại diện mà thôi, còn các thủ tục phức tạp khác mình không thể nắm hết từ A-Z được vì bên P.Hành chánh họ lo rồi. Nhưng theo mình biết thì thủ tục khá phức tạp, phải mất trên 3-4 tháng để thiết lập mọi vấn đề. Lương mình đều trã qua Ngân hàng Bank of America và nhận tiền thông qua tài khoản đó (nếu ở Mỹ) hoặc thẻ Paypal (nếu về VN).
    post trên tôi không phải nói bác, mà tôi biết nhiều người trên đây hiểu khá rõ cách get verified pp acc.

Like
    0
    PP đã charge tiền của mình rồi, nhưng số để verify là số nào vậy. Có tới 3 số tham chiếu cho giao dich đầu tiên, đã thử hết cả 3 cuối cùng không dc nó bắt phải verify bằng fax. Bạn nào verify rồi cho mình biết trong 3 số tham chiếu của mình thì verify bằng số nào nha.
    Attached Images

Like
    0
    bạn log vào PP, nhấn nút Complete Enroll EXPUSE gì gì đó bên trái, rùi nhập số 4307 vào, xong rùi submit là ok ngay

Like
    0
    bạn log vào PP, nhấn nút Complete Enroll EXPUSE gì gì đó bên trái, rùi nhập số 4307 vào, xong rùi submit là ok ngay

Like
    0
    Yes. Số tham chiếu là 4307. Cái đó Paypal nó gửi cho bạn một cái mail để bạn check mà trong đó có cái Example: 1234PAYPAL*EXPUSE...

Like
    0
    Thế làm thế nào để rút tiền đc nếu ko có bank acc ở Mỹ???

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vnmarser View Post
    Thế làm thế nào để rút tiền đc nếu ko có bank acc ở Mỹ???
    Bạn chỉ cần chuyển vào 1 account trung gian rồi sẽ nhận được tiền ngay, dỉ nhiên là phải trả phí dịch vụ.

Like
    0
    Bạn có thể nói cụ thể được không, qua một trung gian dịch vụ tương tự Paypal hay qua một Bank...Mình đang quan tâm đến vấn đề này. Thanks

Like
    0
    phí charge $ từ pp về bank đắt quá mẹ ơi ... ti toe tập dùng pp mờ đắt vãi lúa

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết