Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 36
    Like
    0
    Bạn VPPC ăn nói thì to lắm, mỗi tội thích chửi người khác sau lưng 1 cách vô văn hóa (chắc không dám chửi trước mặt).

1 box được mở ra mà không đạt được cái mục đích ban đầu của nó thì nên bỏ đi, mở 1 box khác thích hợp hơn.

Chẳng hiểu sao có những người tự nhận mình là xả rác công cộng, lại còn tự hào được về điều đó. Không biết là ý thức kém hay là không có lòng tự trọng nhỉ?

Like
    0
    Tại sao không có mod nào quản lý cái đó box đó nhỉ? Nếu được cho tôi quản lý, đảm bảo không còn thằng nào dám nói bậy nữa

Like
    0
    Quote Được gửi bởi terafunny View Post
    Tại sao không có mod nào quản lý cái đó box đó nhỉ? Nếu được cho tôi quản lý, đảm bảo không còn thằng nào dám nói bậy nữa
    chào mừng ứng cử viên đầu tiên!!!

Like
    0
    thôi tôi can bác nguyenphuong , chửi bậy , xả rác đâu phải là điều gì hay ho để mà tự hào , thằng klasdef nó ngu mà hay nói , thằng này chỉ có chửi nó mới tỉnh nên tôi mới phải chửi nó , bác có thấy tui nặng lời với ai bao giờ . Vi Khoa có đâm sau lưng ai hay không thì đó là chuyện của của cậu ta , không phải cứ thấy người ta làm bậy thì mình làm bậy , người quân tử phải biết giữ mình .

Like
    0
    Bác nguyenphuong coi bộ tự tin quá , phải 10.000 mới gọi là world pro , tui nói vậy thôi để đạt đến mức đó chắc còn lâu .

Coi bộ bác nguyenphuong sẽ đi trước tôi .

Cái box này người muốn học hỏi thì ít , mà nói nhảm thì nhiều , xóa hay không thì cũng như nhau thôi .

Quote Được gửi bởi VPPC View Post
    Bác coi mức bao nhiêu tiền là đạt đẳng cấp thế giới để khi nào em đạt còn thông báo cho bác biết ?
    Được sửa bởi ilovemoney lúc 20:02 ngày 26-12-2006

Like
    1
    Quote Được gửi bởi ilovemoney View Post
    Bác nguyenphuong coi bộ tự tin quá , phải 10.000 mới gọi là world pro , tui nói vậy thôi để đạt đến mức đó chắc còn lâu .

Coi bộ bác nguyenphuong sẽ đi trước tôi .

Cái box này người muốn học hỏi thì ít , mà nói nhảm thì nhiều , xóa hay không thì cũng như nhau thôi .
    Em cũng phải học hỏi 2 bác trở thành world pro . Lúc đó mới ngồi chơi sơi nước được

Like
    0
    Một ngày tôi dành cho GA ít quá, chỉ khoảng 30 phút, có lẽ thời gian tới phải nâng thời gian lên
    mặc dù có quen bác nhưng cũng phải công nhận bác tuy già nhưng vẫn ngựa non háu đá, tự tin thấy ớn thành ra tự cao đó!!!

Thôi chúc bác thành công như bác mong muốn.
    Thân.

Like
    0
    Sao kêu dẹp box "Thương mại điện tử" mà chưa thấy ai dẹp vậy cà, chẳng lẽ nói suông à ?????
    Còn box này closed được rồi, vô chửi nhảm không à

Like
    0
    Xem ra các đại cao thủ đều khuyên xóa box quảng cáo trực tuyến tạp nham này . Nếu nói xóa thì xóa đi Khoa ơi , nam nhi đã nói là phải làm chứ .

Like
    0

Tệ thật !

Anh đang nói chuyện với Ilovemoney, chú xen vào làm gì. Chú cần thông tin gì về anh thì gặp thằng em anh là Quina để hỏi chuyện nhé, anh không rảnh tiếp chuyện chú, cũng không rảnh thắng thua với chú.
    Tại thấy có người tự cao quá đáng nên ngứa mắt thôi, tính tôi thích nói thẳng mà!!!

Chung quy bác muốn diễn đạt 1 điều là: "Hiện nay tôi chỉ làm GA có 30 phút 1 ngày thôi mà đã kiếm cả ngàn rồi, để sắp tới dành cho nó nhiều thời gian hơn chắc sẽ kiếm chục ngàn để gọi là có đẳng cấp quốc tế!!!"

Nghe thấy mà nực cười, làm được đi rồi hãy nói, các cụ có câu "Nói trước bước k qua" và thêm 1 câu "1 khiêm tốn bằng 4 tự cao đó". Tự cao ít thôi thì người ta còn tôn trọng mình hơn, giỏi thật sự thì trước sau mọi người cũng biết thôi.

Tôi chả giỏi gì về web, code, html, php, asp... nhưng qua cách nói chuyện của bác về các vấn đề này thì tôi cũng đủ nhận thấy bác chỉ mới thuộc "ếch ngồi đáy giếng", làm sao có khả năng kiếm $150/month từ GA mà tự hào quá vậy??? (làm GA cũng k cần quá giỏi web nhưng kiến thức cơ bản k có thì làm sao đây!!!).

Nhiều lúc đọc mấy topic của bác bên vietpayperclick mà tôi cười rớt xuống ghế luôn(!!!), nhưng tôn trọng anh em nên k thèm nói, còn bác thì ngày càng tự hào hơn hihihi.

Bác giới thiệu với tôi bác là dân Bách Khoa Hà Nội lớp Việt Pháp, hic hic, tôi học BKHCM mà chưa thấy thằng BK nào tự cao đến vậy, tôi chỉ thấy người càng giỏi thì càng khiêm tốn thôi. Thấy bác giới thiệu vậy làm tôi xấu hổ cho BK nói chung quá(tôi k vơ đũa cả nắm với BKHN nha, vì chưa chắc NP6 là dân BK đâu chứ nói gì BK-ViệtPháp).

Có người còn PM cho tôi nói này nói kia nữa, tôi sợ quá, hic hic.

Chúc bà con năm mới vui vẻ!

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết