Trang 8 / 14 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 131
    Like
    0
    Lịch Vạn Sự rất gọn và tiện, Xin cám ơn các bạn đã chia xẻ. Tiện đây tôi có nghe nói ở quê nhà có chương trình cho những người lớn tuổi hồi hương (tôi đã gần 60)Nếu bạn nào có tin gì bổ ích về vấn đề này chia sẽ, tôi rất cám ơn.

Trân Trọng,

Like
    0
    bạn ơi mình đã có chương trình usb manager rồi nhưng chẳng biết cách sử dụng bạn có thể cho mình 1 bản hướng dẫn đc ko?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

bạn ơi mình đã có chương trình usb manager nhưng ko biết cách xài bạn có bản hướng dẫn ko cho mình 1 bản với
    Được sửa bởi shinichi2712 lúc 19:25 ngày 16-06-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi shinichi2712 View Post
    bạn ơi mình đã có chương trình usb manager rồi nhưng chẳng biết cách sử dụng bạn có thể cho mình 1 bản hướng dẫn đc ko?

bạn ơi mình đã có chương trình usb manager nhưng ko biết cách xài bạn có bản hướng dẫn ko cho mình 1 bản với
    Chương trình có giao diện Tiếng Việt thế mà bạn
    Thui không sao mình có up mục help lên đây ,bạn tham khảo nhé:
    http://banmai.110mb.com/Help.zip

Like
    0
    Tôi thấy chương trinh từ điền 2.0 chạy như thế nào mà dow về không được

Like
    0
    Nhờ bạn giải thích hộ: Không hiểu sao tôi cài chương trình Lịch vạn sự điện tử nầy vào máy thì mổi khi khởi động lại máy nó đều tự mở lên một thư mục trong ổ E của tôi mà không liên quan gì đến chương trình cả. Phiên bản trước thì khộng gặp trường hợp vậy?

Like
    0
    Sao từ điển xây dựng mình download mãi mà không được. Cho mình link mới đi

Like
    0
    Giới thiệu soft dành cho dân xây dựng---Từ điển Xây Dựng
    Đây là một chương trình hoàn toàn miễn phí dành cho các bạn sinh viên ,những người làm việc hoặc có liên quan đến công việc xây dựng.
    Chương trình có giao diện hoàn toàn Tiếng Việt,rất thân thiện và dễ dàng sử dụng,cài đặt nhanh chóng,không tốn nhiều tài nguyên hệ thống,....

Các bạn tải về tại: http://banmai.110mb.com/tudien10.zip (2.4MB)
    Còn phiên bản đầy đủ là 2.0 đã bao gồm thư viện phát âm của Microsoft và dĩ nhiên dung lượng lớn hơn.
    Các bạn tải về tại http://phanmemhay.co.cc/tudien20.zip (10.5MB)
    Do trình độ và thời gian còn có hạn nên chắc chắn chương trình khó có thể tránh khỏi lỗi này hay lỗi khác.

Xin chân thành cảm ơn các bạn!
    Mọi ý kiến về chương trình mong các bạn gửi cho mình qua email: Vansulich@Yahoo.com[/QUOTE]

vui lòng kiểm tra lại, mình không tải về được Từ điển Xây Dựng
    Được sửa bởi zest007 lúc 13:50 ngày 05-08-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0

Tuyendevuong

Tớ cũng mới vào chương trình này máy của tớ cung giống của bạn không vào được tiếng việt. Thấy bạn cũng hỏi như vậy tớ vào hỏi xem bạn đã biết cách khắc phục chưa chỉ thêm cho tớ với.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuyendevuong View Post
    Tớ cũng mới vào chương trình này máy của tớ cung giống của bạn không vào được tiếng việt. Thấy bạn cũng hỏi như vậy tớ vào hỏi xem bạn đã biết cách khắc phục chưa chỉ thêm cho tớ với.
    Chương trình chạy tốt với win Xp ,2000,Vista mà bạn
    hiển thị tV tốt (chắc có lẽ bạn cài bộ cài Full của Việt Key nên font hệ thống bị thay thế rồi )
    Chương trình Từ điển XD tớ đang sửa vài chổ,các bạn chờ nhé

Like
    0
    Góp ý chương trình lịch vạn sự:
    1. Phần xem nhịp sinh học, sau khi xem xong nên có nút để xem tiếp với một ngày khác, mỗi lần muốn xem lại nhịp sinh học là lại phải nhập lại ngày sinh bác vansulich ạ, hơi bất tiện
    2. 2 nút mũi tên + với @hômnay chỉ có tác dụng trong phần lịch và tìm ngày còn các tab khác không có tác dụng. bác có thể hide khi chuyển tab và show khi ở tab lịch
    3. khi chạy lịch vạn sự, nhấn alt - tab thì chương trình lịch vạn sự không được chọn ( chính xác là trong list các chương trình đang chạy không có chương trình lịch vạn sự )
    4. Trong phần tài liệu bác có thể cho phép scroll page bằng chuột thì tốt

Trang 8 / 14 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết