Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Hoc Ielts O Dau

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Hoc Ielts O Dau

Co Ai Da Hoc Ielts O Ausp Chua,xin Cho Biet Y Kien.hoc O Ausp So Voi O Acet Va British Council Thi Cho Nao Tot Hon.thanks!
    Quote Quote

thaivinhhuy Guest
    tôi thấy học ở việt úc cũng ngon, nhưng nếu có tiền thì học ở British Council thì tốt hơn.

Like
    0
    ở Sài gòn thì theo mình ACET là tốt nhất, nếu tính về giá tiền và chất lượng. ACET hơn hẳn các trung tâm khác về chất lượng giảng dạy. nhưng học phí cũng ko rẻ gì. Còn về British Council thì mình chưa học nhưng theo thầy mình thì ở đó dạy hay lắm nhưng mắc gấp đôi ACET đó (320$/32h). còn AUSP thì mình học thấy ko hay, thua hẳn ACET, ko pro gì cả.

Like
    0
    Thật ra mấy chổ này cũng giống nhau cả thôi. Bạn nên cân nhắc dựa trên giá học phí của từng nơi. Mình giớ thiệu bạn thêm một chổ ở trường Lê Hồng Phong cũng rất tốt mà lại rẻ nữa. Bạn cẩn thận đừng đăng ký ở mấy cái trung tâm khác quảng cáo lèo xèo trên báo. Rồi sẽ thất vọng đấy. Hồi trước mình nhớ có lần tin vào quảng cáo của cái trung tâm gì London Web gì đó ở chổ đối diện nhà hát Hòa Bình Q10 ( hình như bây giờ nó chuyển chổ khác rồi phải), vô học được đúng 2 bữa minh phải bỏ chạy chịu mất tiền học phí đã đóng.

Like
    0
    Thanks for your help!

Like
    0
    Bạn có thể lại học ở sư phạm cũng tốt lắm mà học phí cũng rẻ nữa

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết