Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Cần chú ý ! Cần phần mềm cắt nối video chuyên nghiệp

Mình đang tìm phần mềm cắt nối video chuyên nghiệp với các định dang thông dụng như MP4, AVI...(FLV càng tốt), tìm trên Google chỉ thấy Ultra Splitter và Ultra Joiner nhưng cái Splitter thì cắt đoạn phim chỉ định ko chính xác, cái Joiner thì nối tốt nhưng lại... tiếng đi sau hình mặc dù đã chỉnh mức Quality. Giờ ko biết xài soft gì đây? Mong mọi người giúp đỡ!Thx
    Quote Quote

thong_tin_laptop Guest
    bạn thử vào đây xem: Download software | Free software download

Like
    0
    bạn dùng cái này đi
    Code:
    http://www.doeasier.org/splitter/
    dễ dùng. nhưng không chuyên nghiệp cho lắm.
    mình đang cần một phần mềm nào đó chuyên nghiệp một chút. có thể chạy cả phụ đề rồi cắt. bạn nào biết chỉ dùm mình nhé

Like
    0
    Mình có biết phần mềm Free Video Cutter dùng để cắt, chia nhỏ các file video thông thường thì rất tốt. Nhưng hơi dở 1 cái là nó không có chức năng nối video (các file video sau khi cắt, chia nhỏ ra vẫn xem được bình thường như các file video nhỏ).

Like
    0
    Mình sử dụng Avidemux để cắt video (cắt được luôn cả FLV) thấy nó tốt lắm.

http://downloads.sourceforge.net/avi...full_win32.zip

Like
    0
    Bạn nào có thể tách nhạc và lời của nhạc mp3 được thì nhờ chỉ cho mình với nha.
    Mà đừng đưa trên mạng qua nghe. Bạn chỉ dẫn theo cách làm của bạn thì mình dễ hiểu hơn chứ trên mạng mình cũng từng làm theo rồi. Cảm ơn nhiều .

Like
    0
    Xin mọi người giúp mình chút, Mình có cái máy quay phim nhưng cái máy quay không có chức năng quay nối. Mỗi lần quay nhấn pause thì nó stop rồi nhưng muốn quay tiếp thì nó quay lại từ đầu thành ra phim mình quay được chia thành nhiều file mà mỗi file khoảng 2 mấy giây tới khoảng 1 phút hơn. Giờ mình muốn tìm 1 phần mềm để nối mấy file đó lại với nhau ai biết xin chỉ cho mình và hướng dẫn cho mình nhé. Mình thử burn nó ra DVD thử nhưng burn xong khi xem cứ 1 chút là nó lại chuyển phim y như mình nghe hết bài nhạc rồi chuyển bài khác vậy kô dính liền được rất khó xem. Rất mong ai biết xin chỉ giúp mình, mình xin trân thành cảm ơn.

Like
    0
    Afer effect, or Ulead Studio

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết