Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 70
    Like
    20
    Mình đã giải quyết tốt đẹp mọi chuyện.Cảm ơn các bác chia sẻ.Hnay mình cho anh em nghỉ Tết luôn.Chúc bà con đón xuân mới ấm áp,vui vẻ,hạnh phúc.Về tới SG mình sẽ kiếm bác nào trong SG kiếm chổ Cafe chém cho zui .Năm nay có thể là lần cuối mình đón Tết ở SG.Haizz

Like
    1,064
    Chúc mừng bác chủ thớt đã giải quyết mọi việc ổn thỏa

Like
    9
    chúc anh em làm TMDT năm 2012 thành công, cùng phần đấu cùng phát triển lành mạnh

Like
    10
    Quote Được gửi bởi freecode View Post
    Giống mình thế, căng thẳng, mệt mỏi . Mình có lời khuyên từ cá nhân mình để bạn giải quyết vấn đề này ha: Đúng là mình từng nghĩ, cái tình giữa những ng ae với nhau có thể thay thế đc tất cả, nhưng khi ở hoàn cảnh của choao và mình rồi mới hiểu, đồng tiền có thể khiến con người ta đối xử với nhau như thế nào !

Hãy tin mình, đã ở tình thế này thì tình nghĩa chỉ là biện pháp để trì hoãn việc ng ta đối xử với nhau như thú vật thôi, nên mình khuyên bạn hãy mạnh mẽ và dứt khoát trong lúc này! Hãy nói rõ với họ, có việc gì, anh cứ ra tòa giải quyết với tôi, tự khắc họ sẽ dừng lại, còn dây dưa tình nghĩa này nọ, bạn còn mệt.

Ps. Cũng xin nhắn nhủ với những ai đang đi trên con đường TMĐT này, sẽ thật kệch cỡm khi bạn nói rằng bạn đam mê TMĐT trong khi mục tiêu của bạn chỉ hướng tới đồng tiền!. Cũng đừng nghĩ đầu tư tiền mà thắng đc ng ta, vì đối thủ đi trước đã có rất nhiều tiền rồi. Trong lĩnh vực này, ko phải sự tiên phong, mà sự khác biệt+thông minh mới giúp các bạn thành công.
    Hi.Em thì nghĩ sự tiên phong trong tâm trí khách hàng mới giúp bạn Thành Công.Khác biệt+ Thông minh+ Đi đầu thì sẽ thành công.

Like
    10
    Quote Được gửi bởi born2trade View Post
    Các cụ cứ nghĩ tới mấy cái to tát, trong khi chỉ cần chưa tơi 100$ để khởi nghiệp, thậm chí chả cần xu nào cũng xây dựng hệ thống mmo từ blog, web
    Em cũng nghĩ như Bác đấy.

Ban đầu cứ đầu tư ít ít.Sau đó nếu tiến triển thì đi tiếp.

Like
    1
    Chiến hữu làm như thế thì pó tay rồi. Nghe thấy đã nản. Em cũng chuẩn bị bước vào con đường này, không biết thế nào đây.

Like
    85
    Quote Được gửi bởi ychi.net View Post
    Mượn lời bác. Nói TMDT chung chung quá, to tát quá. Hôm trc đi dự hội thảo về nông dân làm giàu, thấy họ ứng dụng rất thành công TMDT. Một cô bé lên thuyết trình, tìm hiểu ra thì mới biết là chủ một doanh nghiệp rất thành công, chuyên bán banh xe bo.
    Năm mới chúc anh em làm TMDT thành công.
    Cái này cũ xì mà. Giờ phải làm hàng công nghệ mới ngon, ví dụ iPad3 gì gì đó cho nó hot.

Like
    5
    đọc bài chủ thớt đoán chủ thớt có thể là người làm kĩ thuật bước vào kinh doanh, vì đam mê mà làm, nhưng quá trình làm mới thấy kinh doanh TMDT không dễ, những người bạn góp vốn thì kì vọng rằng chut thớt làm cho 1 đồng của họ thành 2,3 đồng vì ý tưởng ban đầu có thể quá hay. Rồi họ nhận ra mọi thứ không như họ mong đợi và họ cảm giác mất tiền vô ích họ muốn đòi lại....

Cái này thì khá phổ biến, không phải là lòng tham tiền hay không mà kinh doanh thì ai cũng muốn có lợi , để thành công cũng cần đam mê nhưng đma mê chưa đủ, nếu không sinh lời thì không thể nuôi cái đam mê đó được.

chúc chủ thớ sáng suốt hơn trong con đường sự nghiệp và nhìn người để chọn lựa các dự án sau này

Like
    3
    TMDT ở Việt Nam ăn nên làm ra là nhờ 99% may mắn ... haizzz
    Diễn đàn du lịch VN - HộiDuLịch chấm Com

Like
    85
    Quote Được gửi bởi conan2001 View Post
    TMDT ở Việt Nam ăn nên làm ra là nhờ 99% may mắn ... haizzz
    Trời vậy là toàn may mắn rồi còn gì? Bác chỉ giúp em còn chỗ nào may mắn không chỉ giúp mình với. Chắc phải kiếm cái mayman chấm gì gì đó.

Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết