Trang 4 / 7 FirstFirst 1234567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 70
    Like
    20
    Thanks các bác chia sẻ,đây cũng là hoàn cảnh ko phải hiếm gặp khi góp vốn kinh doanh,trong bất kỳ lĩnh vực nào.Với TIỀN thì ai ko ham,ko cần nhưng dùng chung 1 khoản tiền để làm một việc thì phải chung 1 mục đích thì mới có thể đi chung 1 con đường.Vấn đề của mình ko phải là mình thất bại mà là đang muốn tìm người thay thế thôi,ko cần các bạn phải có tiền và mình có thể trả tiền cho các bạn

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Thương mại điện tử vẫn là thứ mờ ảo. Khó để người bình thường tin tưởng đầu tư tiền vô đó.
    Ở Vn cũng không có những cái quỹ đầu tư mạo hiểm như bọn IDG
    Nên hãy tìm cho mình những người hợp tác có niềm đam mê
    Xác đinh làm TMĐT là làm lâu dài có thể 5-10 năm mới nhìn thấy đồng tiền.
    Vì một việt nam không tiền mặt

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    378
    Đề nghị các anh em thất bại trong vấn đề làm TMDDT cuối năm nay lập cái hội "những thằng vỡ nợ vì TMĐT" rồi làm mấy cân thịt chó cộng với can 20l uống cho quên hết buồn đau.

Thất bại là chuyện rất thường tình, thành công mới là chuyện hiếm gặp bác ạ. Em cũng anh em, cũng bạn bè, nhưng mà biết dừng lại trước khi còn quá muộn.
    Tính toán hết cả, thấy mọi thứ ảo quá thì mình bảo các anh em rút đi, bảo toàn tiềm lực, thiệt thòi mình đi tiếp mình chịu, nên chưa anh em nào đến đòi nợ cả, hay chưa anh em nào thất bát nhiều.
    Trường hợp của bác, là đam mê quá rồi. Giờ nghĩ cách giải quyết thôi. Nợ ko nhiều, không ít, em đoán trừng chắc dưới 100 triệu (và có xem qua mấy trang của bác). Thôi thì, cắm cái sổ đỏ, lo mà trả hết tiền cho anh em, như vậy mới được bền. Nếu bác là người chủ động lôi kéo họ tham gia.
    Cuộc sống là phải luôn nghĩ mình thành công. Muốn giàu nhanh thì nửa đêm ra giữa đường Phạm Hùng ngủ, sáng mai về vẫn thấy nguyên vẹn chắc chắn là sẽ giàu nhanh thôi ạ.
    Chúc bác sớm hết nợ, và tiếp tục đam mê.
    À xíu quên vừa hôm trước em đi khất nợ, may quá, mọi người vẫn hiểu cho mình. Năm nay kinh tế khó khăn, sang năm mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn.

Like
    11
    các trang tmdt ra hàng loạt , chắc giờ đến các trang dịch vụ ăn kèm cũng ra hàng loạt
    Tăng Fan ZALO YH : online_2002

Like
    37
    Các cụ cứ nghi ngờ & bi quan do không đi đúng hướng và ko biết cách làm bài bản , haiz

Like
    0
    thuong mai điện tử việt nam hơn chậm mà

Like
    3
    Làm TMĐT là làm gì vậy? anh thấy các em hiểu sai TMĐT, TMĐT là kiếm lợi nhuận nhờ công cụ Điện tử, ví dụ như mang cân điện tử đi cân thuê mà kiếm ra tiền cũng là TMĐT, đâu phải cứ shop với chả Seo?

Like
    20
    Quote Được gửi bởi leviethai View Post
    Làm TMĐT là làm gì vậy? anh thấy các em hiểu sai TMĐT, TMĐT là kiếm lợi nhuận nhờ công cụ Điện tử, ví dụ như mang cân điện tử đi cân thuê mà kiếm ra tiền cũng là TMĐT, đâu phải cứ shop với chả Seo?
    BOX này toàn là shop với seo thôi bác à

Like
    6
    dkm, đến cái hiểu thế nào tmđt còn *** biết mà còn ở đây bàn với bạc, chán vkl ). Anh đi....

đứng ném *** em

Like
    2
    thread hót nhất ngày hôm nay
    Đệm Hồng - npp chăn ga gối đệm chính hãng

Trang 4 / 7 FirstFirst 1234567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết