Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 70
    Like
    20
    Quote Được gửi bởi freecode View Post
    Ko phải đâu bạn, họ đam mê mãnh liệt bởi đồng tiền và tự hù họa mình là đam mê lĩnh vực này. Không phải cá biệt trong lĩnh vực tmđt này mà bất kỳ điều gì trong cuộc sống cũng vậy, "một khi đã làm nô lệ của đồng tiền như vậy và hướng tới tiền là cái đích cao nhất ( tấtnhiênhọsẽkocholàmìnhnóiđúngđâu ^^! ) => Thì họ sẽ tự chôn vùi hoặc dẫn mình đi vòng quanh mà ko có lối ra thôi". Cái sai lầm kinh điển của các bạn làm nghề tmđt này là nghĩ chưa tới !
    Sự thật là cậu nói cũng ko hoàn toàn đúng,nhưng cũng ko hẳn là sai.Mục đích trong kinh doanh là tạo ra lợi nhuận => cái này là nguyên tắc cơ bản khi làm kinh doanh.
    Còn đam mê,mỗi ng đều chọn cho mình 1 trường để học => cũng đã xuất phát từ đam mê => ra trường => muốn làm 1 việc ko liên quan gì đến kiến thức học => cũng là một đam mê.
    Tóm lại là chuyện thua lỗ trong kinh doanh là hoàn toàn bình thường,bài này mình post lên ko nhằm mục đích mổ xẻ vấn đề nội bộ mà muốn tìm thêm chiến hữu để làm,và làm là để kiếm tiền .
    Vấn đề cậu nhắc tới là lầm lỡ thì tôi không phủ nhận trong việc tôi đã chọn nhầm người ko cùng lý tưởng

Like
    37
    Quote Được gửi bởi freecode View Post
    ku hay ko thì ko cần biết, chỉ xin bạn đừng làm mình thêm nực cười về trình độ hiểu biết của bạn đi . Học lại đi rồi cả phán tèo ah =))
    haiz, thế thì chú mày cứ buôn các sản phẩm truyền thống, anh không bận tâm

Like
    6
    Quote Được gửi bởi born2trade View Post
    haiz, thế thì chú mày cứ buôn các sản phẩm truyền thống, anh không bận tâm
    Khó chữa ca này quá =))

Like
    1
    Đọc bài tâm sự này mà đam mê TMĐT của mình cũng có chút "lung linh" à,lung lay,nhưng trót theo ghề rồi chỉ hy vọng chục năm nữa TMĐT mình phát triển được..Cố lên cả nhà,vui lên tết đến rồi khó khăn năm sau tính tiếp...

Like
    10
    Quote Được gửi bởi Thiết Kế Website View Post
    Sự thật là cậu nói cũng ko hoàn toàn đúng,nhưng cũng ko hẳn là sai.Mục đích trong kinh doanh là tạo ra lợi nhuận => cái này là nguyên tắc cơ bản khi làm kinh doanh.
    Còn đam mê,mỗi ng đều chọn cho mình 1 trường để học => cũng đã xuất phát từ đam mê => ra trường => muốn làm 1 việc ko liên quan gì đến kiến thức học => cũng là một đam mê.
    Tóm lại là chuyện thua lỗ trong kinh doanh là hoàn toàn bình thường,bài này mình post lên ko nhằm mục đích mổ xẻ vấn đề nội bộ mà muốn tìm thêm chiến hữu để làm,và làm là để kiếm tiền .
    Vấn đề cậu nhắc tới là lầm lỡ thì tôi không phủ nhận trong việc tôi đã chọn nhầm người ko cùng lý tưởng
    Không rõ diễn đàn " muonban " của bạn đang đi theo hướng nào nhưng có lẽ SEO thì đang đi chệch hướng .

Like
    6
    Quote Được gửi bởi Thiết Kế Website View Post
    Nghe câu bình luận này mà mình bị đơ lưỡi, ko biết cm gì luôn . Thôi thì tùy bạn với cái suy nghĩ của bạn đi, kết quả thì ai cũng hiểu và ai cũng nhìn thấy trước cả bạn đó .

Đúng là tiên trách kỉ hậu trách nhân, chỉ tiếc là mình hơi tốn lời, cho các bạn cười chê thôi, tks

Like
    20
    Quote Được gửi bởi TheKingOfSeo View Post
    Không rõ diễn đàn " muonban " của bạn đang đi theo hướng nào nhưng có lẽ SEO thì đang đi chệch hướng .
    Cái đó là em up lên cho vui thôi,thử vài cái mod vbb bác ạ,chứ phát triển để kiếm tiền mà như thế sao ổn

Like
    11
    anh em muốn phát triển cần có 1 ceo cực giỏi , cũng nên chú trọng nhân lực 1 chút ,hihi
    Tăng Fan ZALO YH : online_2002

Like
    1
    ở đời có nhiều cái mình chưa biết lắm tốt nhất là phải rạch ròi gặp người ngay không sao chứ gặp kẻ gian thì chỉ có chết , ma f nói thật bây gời ra đường làm rớt tờ 5000 đ chắc mình sin lại nó củng không cho , bác rút kinh nghiệm đi thôi

Like
    7
    Em cũng nói chuyện với bác choao mấy lần rồi. Thực sự đọc tin này em thấy buồn. Thất bại là mẹ thành công. Đứng dậy ngay chỗ mình vấp ngã. Ai thành công cũng phải nếm trải không ít cay đắng. Cố lên bác sẽ có ngày thành công

Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết