Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 70
    Like
    0
    nghe giọng điệu chủ thớt như thể đặt vấn đề cho anh em cải nhau í..

Like
    20
    Quote Được gửi bởi lenamduytuan View Post
    nghe giọng điệu chủ thớt như thể đặt vấn đề cho anh em cải nhau í..
    À,đó là mình đang buồn chán lắm lắm nên mới vào chia sẻ cảm xúc cùng anh em quen thuộc trong BOX này thôi.Còn có cãi nhau đôi khi lại ra vấn đề hay đấy bác

Like
    3
    chia buồn cùng chủ thớt. Cuối năm rùi đi nhậu phát giải đen đi bác. Bác ko báo sớm rủ bác đi nhậu, e cũng đag pùn nè

Like
    47
    Phải chăng con người ngày càng quá tôn thờ đồng tiền, kiếm tiền để làm gì khi mà họ bỏ rơi cái tình đến thế !

Like
    11
    bác free code nói rất đúng ,mình cũng nghĩ như bác , giám đốc vặt giá đã nói nếu muốn làm tmdt thì cần phải có 2 triệu usd để được 1 trang web vặt giá như ngày hôm nay ( chưa tính tiền nuôi cn suốt 4 năm nay )
    và điều mà mọi người cần , đó là sự khác biệt, sự an toàn và đôi chút cá tính

mình cũng rất rất thích thương mại điện tử , n không học công nghệ thông tin ,hihi
    Tăng Fan ZALO YH : online_2002

Like
    20
    Quote Được gửi bởi motngaymoi2002 View Post
    bác free code nói rất đúng ,mình cũng nghĩ như bác , giám đốc vặt giá đã nói nếu muốn làm tmdt thì cần phải có 2 triệu usd để được 1 trang web vặt giá như ngày hôm nay ( chưa tính tiền nuôi cn suốt 4 năm nay )
    Thực ra số vốn mấy anh em bỏ ra để làm cũng ko nhỏ,nhưng cũng thực sự là ko thể nuôi đc cty quá 3 tháng nữa trong hoàn cảnh như hiện nay.Sau khi anh bạn kia có hành động như vậy,mình cũng suy nghĩ dù có làm 1 mình thì mình cũng phải chèo lái cho nó cập bến

Like
    2
    em để ý hình như các bác đầu tư vào mảng này là đều từ niềm đam mê, mà đam mê thì ko thể sáng suốt bằng lý trí được??? nên bị die sớm quá?

Like
    5
    Mình quan tâm đến vấn đề của bác , nếu bác ở hà nội và có thể sắp xếp một buổi cafe để chia sẻ mô hình kinh donah và tâm huyết thì PM lại cho mình nhé .

Like
    20
    Quote Được gửi bởi habogay View Post
    Mình quan tâm đến vấn đề của bác , nếu bác ở hà nội và có thể sắp xếp một buổi cafe để chia sẻ mô hình kinh donah và tâm huyết thì PM lại cho mình nhé .
    Thanks bác,mình ở Cầu Giấy nhưng không phải người Hà Nội.Về mô hình thì bác có OL pm nick Yahoo : vinacontrol nói chuyện chia sẻ.

Like
    6
    Quote Được gửi bởi nhacsandj View Post
    em để ý hình như các bác đầu tư vào mảng này là đều từ niềm đam mê, mà đam mê thì ko thể sáng suốt bằng lý trí được??? nên bị die sớm quá?
    Ko phải đâu bạn, họ đam mê mãnh liệt bởi đồng tiền và tự hù họa mình là đam mê lĩnh vực này. Không phải cá biệt trong lĩnh vực tmđt này mà bất kỳ điều gì trong cuộc sống cũng vậy, "một khi đã làm nô lệ của đồng tiền như vậy và hướng tới tiền là cái đích cao nhất ( tấtnhiênhọsẽkocholàmìnhnóiđúngđâu ^^! ) => Thì họ sẽ tự chôn vùi hoặc dẫn mình đi vòng quanh mà ko có lối ra thôi". Cái sai lầm kinh điển của các bạn làm nghề tmđt này là nghĩ chưa tới !

Các bạn nên nhớ là cả những trang Vatgia, chodientu.... về bản chất, họ đang tự ăn vào vốn đầu tư của mình và => họ đang lỗ chứ ko lãi đâu hỡi bạn . Với vốn đầu tư lớn + Time dài + Đội ngũ lành nghề đc phát triển hiện đại theo thời gian mà họ còn vậy, thì bạn nghĩ mình có hơn họ ko ????

Mình viết dài vậy, ko phải để thuyết giáo các bạn, mà chỉ mong những người đã và đang lầm lỡ như choao, phải nhận thức rõ một điều là:- Môi trường internet khắc nghiệt hơn ngoài xh ít nhất là 100 lần, nên đừng có ảo tưởng! Đừng nói là mình đam mê tmđt trong khi bạn đang mù quáng để cho đồng tiền chi phối ! Trong bất cứ chuyện gì, ko riêng tmđt - ko có mục tiêu rõ ràng thì ĐỪNG có làm !

Một khi các bạn làm theo lời tôi nói rồi thì, sự khác biệt trong sản phẩm + một chút sự thông minh trong phương án của bạn sẽ đưa đến những kết quả => ít nhất là thực tế !

Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết