Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 47
    Like
    0

Caro hai người chơi?

Một số người cho rằng có thể viết chương trình Caro hai người chơi bằng C,nhưng cũng có một số người cho rằng C không đủ điều kiện để viết,phải cần đến một số chức năng của C++.Như vây có đúng không?Để viết chương trình này có cần đến đồ hoạ không?
    Quote Quote

Like
    0
    C hoàn toàn có đủ khả năng và đủ mạnh để thực hiện chương trình này. Thực ra, nếu bạn có đầy đủ kỹ năng và kiến thức về lập trình về C thì hầu như mọi vấn đề đều có thể giải quyết bằng C.

Còn chương trình carô có cần đồ họa hay không thì đó phụ thuộc vào ý thích chủ quan của bạn, bạn có thể dùng giao diện text cũng có thể đáp ứng với chương trình này hoặc dùng đồ họa để có một giao diện đẹp.

Chúc bạn thành công.

Like
    0

Hấp dẫn đây ! Viet Caro

De viet Caro cho 2 nguoi choi thi de hon la viet caro cho mot nguoi choi voi may (khoi can cac thuat toan Tri tue nhan tao) Ban chi can tao ra mot giao dien de cho 2 nguoi choi va them ham de kiem tra xem mot nuoc di nao do co la co hop le hay khong va them ham de kiem tra xem nuoc di nao do co dan den thang hay thua khong.
    Theo minh, de viet chuong trinh nay, ban khong can dung den do hoa dau, chi can giao dien text la duoc roi. Con neu ban muon viet chuong trinh cho dep thi nen lap trinh trong Windows bang Visual Basic hay Delphi cho de.
    Chao ban!

Like
    0

Vui lắm !

Các bác có tin là từ hồi năm thứ 2 em chưa biết gì về tri tuệ nhân tạo nhưng vẫn cho ra lò 1 thằng cờ caro (1 hay 2 người chơi đều được) bằng delphi không ? em làm trong 1 tháng .. bác nào cần check thì em đưa lên .. thuật toán em làm buồn cười lắm á

Like
    0
    Vậy à! Bạn đưa lên đây xem thế nào nha. Tại vì theo mình nghĩ thì caro một người chơi hơi bị khó viết đấy.

Like
    2
    Nếu là Java thì tôi có sẳng Code
    haivl đã trở lại thành 3giai.com, nhiều ảnh chế - clip hài cực chất

Like
    0

ai co code thi!!!

Nay! moi nguoi a!
    neu ai co code ve loai nay thi hay post len cho moi nguoi xem voi! de tui con co co hoi tim hieu them ty chut nha! minh con kem ve may cai khoan nay lam ! giup minh va moi nguoi nghe!

Like
    0
    Bài viết được gửi bởi vietnamman
    Các bác có tin là từ hồi năm thứ 2 em chưa biết gì về tri tuệ nhân tạo nhưng vẫn cho ra lò 1 thằng cờ caro (1 hay 2 người chơi đều được) bằng delphi không ? em làm trong 1 tháng .. bác nào cần check thì em đưa lên .. thuật toán em làm buồn cười lắm á
    thuật toán buồn cười ? tớ tưởng nếu không dùng AI thì cậu sẽ dùng vét cạn chứ... cậu post lên "ý tưởng" được không ?

Like
    0
    tôi cũng quan tâm đến vấn đề này.
    vietnamman pót bài lên đi chứ.
    Thuật toán lạ là như thế nao?? đưa len cho anh em xe đi.
    Viết cho 1 người chơi khó hơn hai người chơi nhiều

Duong Ba Nhan Guest
    Cung kha day nhi

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết