Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Bày em tìm Card màn hình

Máy anh ơi, khi mở máy ra xem card màn hình thì thấy nó ghi như vầy, card rời nha:
    M/N:SP6800M4/64MB DDR
    P/N: n-VIDIA GeFORCE2
    MX400/64MB DDR

Vây card màn hình tên chi vậy mấy anh, và tìm driver cho card thì lên google gõ gì, tải cái driver nào về ạ.CHỉ chi tiết giùm em
    Quote Quote

Like
    0
    Vào website của n-Vidia mà tải driver.

Like
    0
    Có Bro nào giải thích thêm dc ko, em vẫn chưa hiểu các thông số cũng như kí hiệu trên CARD đó
    Và vào google gõ n-vidia thì nó hiện 1 đống, tải cái nào về chừ đây,cái nào mới là drive card màn hình

Like
    0
    Nó ghi rõ ràng thế còn gì nữa hả bác? Card màn hình có chíp NVIDIA GeFORCE2 MX400(64MB ram DDR)thì cứ vô tư lên Website mà tải về! Mà tải làm gì khi Windows XP nhận vô tư mà? Chẳng lẽ giờ này còn xài Win98???

Like
    133
    Vào www.opendrivers.com tìm đi bạn, cái đó card Mx400 64 Mb, giá 19 USD chứ gì . Win XP nhận nhưng không đủ các trình điều khiển đâu, chỉ cơ bản thui, cài đúng driver nó mới chạy ok
    :present::present::present:

Like
    0
    Bạn cứ vào website của N-Vidia tại đây http://www.nvidia.com
    Tải driver cho Graphic. File này khoảng 40-50 MB. Nó bao gồm tất cả các driver cho các card của N-Vidia. Vì vậy bạn an tâm, bạn không cần xác định chính xác driver nào cho card Graphic của bạn đâu. Nó chỉ có duy nhất file đó thôi. (nhớ chọn Win XP / 2k. Win 98 chắc cũng ít ai sử dụng nó rồi)

File đó là dạng file zip tự bung. Nó sẽ tự động kiểm tra card Graphic của bạn rồi cài driver thích hợp.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết