Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 33
    Like
    0
    Lkn nổi tiếng rồi nhé, bao nhiêu người biết đến, ngay cả tớ cũng chưa hiểu hết tại sao lại vào đây theo dõi thread lkn bị report.

Lkn đọc lại Thông điệp của LeVuHoang nhé, nhưng đọc không chưa đủ, cần suy nghĩ thêm nữa cơ, không phải pác ấy post mà không suy nghĩ đâu, chẳng qua lkn cần phải phân biệt được cái nào là thông điệp, cái nào là chỉ trích, đừng gộp chung tất cả lại.

Chắc bạn cũng giỏi (theo suy nghĩ của tớ). Thấy bạn post nhiều và giải đáp nhiệt tình. Khi bạn giải đáp 1 vấn đề cho người khác, hoặc làm 1 tutorial, cảm thấy rất tự hào và thỏa mãn đúng không, nhưng thử đứng trên phương diện người khác đọc bài mình, xem lại cách hành văn nhé.

Cuối cùng, nếu hơn 2000 post của lkn đều là spam, có lẽ nick cậu nên ban từ lâu rồi, tại sao admin không làm vậy?

p/s: 2000-1800=200 -> chắc cũng gần bằng số bài lkn bị del nhỉ, kaka (dự đoán thế)

--Đôi lời--
    Được sửa bởi vneye lúc 02:11 ngày 05-11-2006

Like
    0
    Bác có biết vì sao em cố gắng giải đáp không, em viết tut, nhưng em cố tính nói thêm một số ý "độc" để cho những người giỏi thấy vậy mà viết bài để em học hỏi chút ít. Nhưng có lẽ nó không có tác dụng mà chỉ làm họ thêm ghét em, thôi, từ này em không làm như thế nữa.

Bác lại nói oan cho em nữa rồi, em mới 1800 thôi, chưa tới 2000 đâu bác

Like
    0
    Cách đây cũng chưa lâu, khi LKN dc VK set MOD, tôi đã PM cho VK nói rằng: em/bạn hãy chọn người có tài/đức vì tôi thấy cách nói của LKN rất kiêu ngạo/phản cảm, rồi sau đó còn lên SM eheee

không sao, đó chỉ là 1 trong N mem trong đàn, hy vọng rằng LKN sẽ hiểu/sửa

Like
    0
    Có lẽ bác nên nhìn nhận lại, cách nói chuyện hài hước cho vui thôi chứ chưa bao giờ kiêu ngạo, phản cảm cả. Chắc có lẽ nói hài một chút nó gây phản cảm ở một số người như bác chẵng hạn

Em đồng ý là có lúc em nói móc 1 chút, nhưng cũng chỉ để cho các "cao thủ" cảm thấy "thẹn""trổ tài" thôi, bác thông cảm cho em nha...

Like
    0
    LKN bạn/em lên suy ngẫm 1 chút, ko phải mình tôi đả kích/tảy chay em, chẳng ai ghét bỏ em cả, nếu 1 vài người phê bình thì khác, theo anh thấy là đa số, hãy bình tĩnh, đừng bỏ phí gần 2K bài em đóng góp cho đàn (dù hay hay dở)

Hy vọng gặp em ở tuần sau hay tháng sau hoặc năm SAU là 1 MOD/SM chững trạc
    THÂN

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lkn2 View Post
    À bác à WOW là World of World nha, bác nói như thế là sai rồi => theo như suy luận thì là thiếu suy nghĩ đó bác, ác thật
    Thiệt tình... đây đúng là lộ rõ cái sự không suy nghĩ của bạn .
    Rõ ràng sau từ WoW - World Of Women Hoàng đã có 3 từ "hehehe" là có ý chọc bạn .
    Nói ít hiểu nhiều, mong bạn chóng "nhớn"

Thêm vài dòng nữa cho bạn lkn suy nghĩ:
    1. Hoàng làm gì, trước khi post nếu không chắc chắn thì cũng phải kiểm chứng lại cho rõ
    2. Một người đã biết bạn "quảng cáo" cho website nhiều như thế chẳng lẽ chưa "tò mò" vào wow của bạn bao giờ ? Thế nên việc không biết wow của bạn là viết tắt của từ gì thì hơi vô lý nhỉ
    Bạn cứ y như nhóc tì lớn xác, nói mà không chịu suy nghĩ gì cả mặc dù chỉ cần 1 chút logic là hiểu ra.

Vài dòng

Like
    0
    một bài viết của lkn :O

Singapore là cái quái gì, quả thật sai lầm khi so sánh VN với Singapore. Mọi người nghĩ thử xem, nước nó có tẹo à, chia trung bình đầu người ra tất nhiên phải nhiều, tụi Tư Bản đầu tư vào nhiều, tiền nhiều hơn người thì chia ra phải nhiều hơn 80 triệu dân ở VN. Còn nữa, cái nước đó có bị ảnh hưởng của chiến tranh không hè, Vn mình phát triển là để mọi người cùng giàu, ko muốn kéo dài khoảng cách giàu nghèo mà mong muốn khoảng cách đó ngắn. Vì vậy thời gian sẽ là lâu, làm được như vầy trong 30 năm thì có 10 thằng Mỹ làm cũng không bằng. Khoảng vài năm nữa, thế hệ 8x lên thay các vị 6,7x thì chắc sẽ có đổi khác
    http://ddth.com/showpost.php?p=587439&postcount=140
    Xem cái forum 'Cảnh cáo - Vi phạm' toàn thấy tên lkn
    - Cảnh cáo lkn: Nói chuyện thiếu suy nghĩ
    - Cảnh cáo lkn: Xúc phạm thành viên khác

ai cũng kg thích lkn cả
    me too :P

Like
    0
    Tôi không nói thêm với lkn nữa, để cậu ấy tự suy nghĩ.

Với các bạn khác, tôi không hiểu tôi set cho lkn lên SM lúc nào mà các bạn nói thế nhỉ? lkn chỉ lên làm Mod box Internet/Web 1 thời gian mà thôi.

Like
    0
    Tôi cũng chả muốn cãi nhau làm gì và cũng đã cảng báo lkn rồi, nếu thích cãi nhau thì tôi chiều, tôi mất nick thì reg cái # còn chú thì mất cái SM như vậy xem ai thiệt hơn. Đã cảnh báo rồi còn k nghe để giờ bị tiêu luôn.

Có lời khuyên là chú nên coi lại cách nói chuyện của mình, mình nghĩ k có gì nhưng người khác cảm thấy khó chịu, còn xem đó là chọc khóe thì mất lòng là đúng rồi.

Thôi có gì bỏ hết, tất cả cùng tiến bộ.

Góy ý chân thành nếu k tiếp thu thì thôi, pó tay.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    Tôi không nói thêm với lkn nữa, để cậu ấy tự suy nghĩ.

Với các bạn khác, tôi không hiểu tôi set cho lkn lên SM lúc nào mà các bạn nói thế nhỉ? lkn chỉ lên làm Mod box Internet/Web 1 thời gian mà thôi.
    thấy cái nick của lkn lâu lâu lại hiện chữ Super Mod mà(lâu lâu để 1 tí rồi lại cất đi!!!), ai cũng thấy chỉ mình vk không thấy!

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết