Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: mua hàng ở ebay

Like
    0

mua hàng ở ebay

1:em nghe nói chỉ có ebay.co.uk la ship to world wide pải không?hay cả ebay.com cũng ship to world wide?
    2:tiền ship ebay nó tính sao?
    thẻ acb visa debit đã add vào pay pall thì mua đựoc ở ebay đúng không?
    Quote Quote

Like
    0
    thực tế ebay.co.uk hay ebay.com hay ebay.de cũng gần như nhau.Bạn xem seller có chấp nhận ship world wide hay ko là ok thoi.
    Khi bạn đã add visa debit vào paypal thì lúc mua hàng ở bất kỳ site nào sử dụng pp , tiền sẽ charge trong thẻ visa debit của bạn.
    Thực ra thì tôi thấy việc môt số bạn gặp khó khăn trong việc make paypal vn.Các bạn có bao giờ nghĩ đến vitual credit card.
    hãy vào http://entropay.com đăng ký một account rồi veryfied , sau khi ok bạn có thể make dc unlimited credit card và nó là any where , bạn có thể mua hàng tại bất kỳ đâu (khác với credit Việt nam )bị từ chối tại một số site.Mỗi vitual credit ở entropay bạn tạo dc một paypal.
    chi tiết xem tại http://entropay.com
    Còn việc bán hàng trên ebay đối với người vn vẫn có thể là có thể
    Đây là account ebay của tôi :

http://myworld.ebay.com/tommyduongvn

Paypal vn ko nhận dc tiền thì các bạn vẫn có thể sell bằng egold hoặc mb hoặc bank.

Like
    0
    Lâu lắm ko thấy chú hotayxanh phát biểu

Like
    0
    để em thử cám ơn anh nhiều
    !tiện thể hỏi luôn em đi làm cai card ở acb vì bị mất cmnd dùng passport chúng nó nói là không được...ko biết đăng ký ol thì có càn bắt buộc pải có cmnd ko?

Like
    0
    Không có giấy tờ ai cho ông đăng ký, lỡ ông dùng tài khoảng để rửa tiền thì sao?

Like
    0
    Entropay đang tạm ngưng đăng kí rồi.
    Action Not Completed
    We regret that we are unable to accept new registrations for EntroPay at this time. We apologise for any inconvenience caused. Please try again later or contact support@entropay.com for more information.
    Bác hotayxanh cho hỏi, khi đăng kí cái entropay đó thì phải cần có cí gì dzậy và veryfied như thế nào ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngonchan View Post
    Entropay đang tạm ngưng đăng kí rồi.

Bác hotayxanh cho hỏi, khi đăng kí cái entropay đó thì phải cần có cí gì dzậy và veryfied như thế nào ?
    giờ nó dang banned ip vn , bạn hãy dùng IP thái lan roi dang ký voi contruy là VN .Cách verryfied thì bạn dang ký xong nó charge ở credit card của bạn khoảng 20$ chia làm 2 lần , ví dụ 10.15 và 9.85 . bạn call lên bank hỏi 2 khoản bị charge .Nhập vào đúng nó sẽ yêu cầu bạn scan và gửi cho nó vài cái bill dể xác nhận dịa chỉ đăng ký...Sau đó veryfied !

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết