Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    0
    cái này thì chỉ việc ra cửa hàng CD, mua cái đĩa SP2 về, sau đó copy toàn bộ thư mục trên vào thư mục ổ cứng
    dùng nLite để tích hợp thêm SP3, driver (c:\windows\inf\), các chương trình cài thêm (c:\program files\), các tùy chọn thành phần cài đặt, tùy chỉnh ngôn ngũ, bàn phím, v.v... tất tần tật mọi thứ mà bạn muốn
    lưu ý: ở khâu đầu tiên có mây lựa chọn, bạn nên chọn hết, sau đó tiến hành các bước trên, sau đó dùng chương trình nào đó ghi dc file ISO để bung ra CD, khởi động lại máy để coi có boot dc ko nhé

Like
    0
    mình chạy trong cp thì auto run roài . nhưng để cài thì hem vào boot dc . dùng đĩa khác thì boot vô tư . đĩa của mình thiếu jif chăng

Like
    0
    Thanks bạn nhiều,
    ---------------------

Like
    0
    góp thêm cho anh em 1 phần mềm tạo đĩa win xp tự động boot và tự đọng cài đặt.
    bạn chỉ đường đẫn của thư mục chứa file setup win nhấn bước tiếp theo.điền tất cả các thông số cài đặt.(tên máy tính,time,....network..)>> tạo dc 1 file iso burn ra CD.
    vậy là đã có 1 CD tự động boost và tự động cài.

link down soft.

http://www.ziddu.com/download/459392...der_3.exe.html

Like
    0
    Thông thường, bản win mà bạn down về được định dạng ở file *.ISO, vì vậy ban mở Untra ISO ra và Burn là OK thui mà. Chúc may mắn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Các bác ơi, em đang gặp rắc rối với con máy in SAMSUNG SCX 4300 đây. Vấn đề là dòng máy này có sử dụng chíp mực nên in được 1000 bản là bộ đếm bị tràn. Có bác nào đã có cách khắc phuc chưa, kíu em với. Mail của em la hoangnhu106@Gmail.com. Cảm ơn các bác nhiều nhiều.
    Được sửa bởi hoangnhu106 lúc 12:52 ngày 10-10-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết