Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 19
    Like
    0

Tìm người hợp tác phát triển tên miền đẹp

Chào các bạn,

Vì mình không thể phát triển tốt được tất cả tên miền đẹp, cho nên mình muốn tìm người hợp tác phát triển chúng. Nếu bạn là người có đam mê và khả năng, và muốn hợp tác phát triển thì liên lạc với mình nha.

Tên miền mình muốn tìm người hợp tác cùng phát triển là:

TinTuc.net
    ThongTin.net
    ThongTin.com
    ThiTruong.com
    TaiChinh.com
    ThanhNien.com
    VietTrade.com
    và nhiều tên miến khác, trừ tên miền SieuThi.com và TinTuc.com

Nếu bạn co hứng thú, bạn có thể liên lạc với mình qua nick yahoo nhatnamsj hoặc email nhatnamsj @ yahoo . com
    Được sửa bởi ThanhNien.com_ lúc 05:44 ngày 20-12-2011
    ThanhNien.com: kết bạn; TinTuc.net: Tin tức online
    Quote Quote

Like
    4
    Chơi solo thôi ..cộng tác ..ko ăn thua thì đánh ,chửi nhau ông rút ra, bà rút lại ...có lãi thì lại mang nhau ra tòa đòi hỏi quyền lợi ." nhờ tôi mà anh mới đc .....

Like
    4
    chơi kiểu này sau có stop or có dispute j thì anh nào nắm full manage mấy domain là ngon ăn nhất rồi ^^

Like
    2
    Hợp tác bây giờ, phần vất vả thuộc về người lập trình và quản lý. Khi website có tên tuổi, có người truy cập, có tiềm năng phát triển rồi thì cậu đá đít người hợp tác đi để ăn một mình đúng ko Nam?

Người đâu mà khôn thật!

Like
    2
    Mấy cái Domain của Bác cũng đẹp lắm. K phát triển hết thì bán bớt đi

Like
    26
    cho em ké luôn cái chiase.net
    Em cho thuê hoặc làm gì thì làm chứ em cũng ko có nguồn lực để phát triển được ạ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi e11even View Post
    Hợp tác bây giờ, phần vất vả thuộc về người lập trình và quản lý. Khi website có tên tuổi, có người truy cập, có tiềm năng phát triển rồi thì cậu đá đít người hợp tác đi để ăn một mình đúng ko Nam?

Người đâu mà khôn thật!
    Bạn nói không đúng, nhiều tên miền nên mình không thể phát triển và quản lý tất cả được. Nếu hợp tác với mình thì đối tác quản lý nội dung và cả mã nguồn và mình không cần biết đến những thứ này, mình muốn được chia phần trăm nếu trang web có thu nhập. Ý của mình như là cho thuê tên miền nhưng chỉ nhận tiền thuê theo phần trăm thu nhập của từ trang web thôi.

Lý do mình muốn phát triển:

-Mình không sống ở Vietnam, và không hiểu tình hình ở vn rỏ bằng các bạn ở Vietnam.

-Mình không thích phát triển trang web có nội dung về tin tức.

-Mình muốn có thời gian tập trung phát triển ThanhNien.com, SieuThi.com, và quản lý thêm 2 trang web khác.

-Thú thật là mình cũng không muốn đầu tư nhiều tiền vào nhiều trang web, vì không có thời gian phát triển và quản lý thì chắc chắn sẻ không thu được lợi nhuận.

-Nếu để cho người khác phát triển tốt và quản lý tốt, trang web có thu nhập thì mình được chia phần trăm, người phát triển được hưởng lợi và mình cũng được lợi. Trang web có thu nhập nhiều thì mình được chia nhiều, còn hơn là để trống, không phát triển thì thật là phí.

Những tên miền đẹp là những tên miền đều có tiềm năng phát triển cả, nhưng quan trọng là người phát triển có khả năng hay không thôi.

Có nhiều tên miền nên mình cũng muốn bán bớt, nhưng bán vào thời điểm này thì giá không được tốt lắm, cho nên mình nghĩ kiếm người hợp tác tốt hơn.

Mình yêu chuộng sự công bằng, mình không để đối tác bị thiệt thòi.

Nếu bạn nào có khả năng tài chính và muốn mua để phát triển, giá cả thỏa thuận được thì mình cũng bán.
    ThanhNien.com: kết bạn; TinTuc.net: Tin tức online

Like
    33
    Bác có bán cái domain sieuthi khong? bán thì hú em nha

Like
    4
    cái gì cũng có thể bán .mua ..vấn đề là bao nhiêu ?

Like
    6
    Quote Được gửi bởi xnewman View Post
    cái gì cũng có thể bán .mua ..vấn đề là bao nhiêu ?
    nghi ngan qua do ban - ko phai cai gi cung mua ban dc dau - tru nhung nguoi o day =))

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết