Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    529
    Máy tôi cũng chỉ PenIII thôi bạn ạ. Có thể phiên bản của anh là full, xin lỗi vì mục trên mình nhập lộn chữ. Yêu cầu là bản Pro mới có chức năng creat pdf Chắc anh đã sử dụng ổn, chúc vui

P/S: mình dùng phiên bản 6.0 cho nhẹ máy
    Upload file âm thanh bạn làm theo VTABC
    File ảnh chịu khó đọc ở đây: http://www.ddth.com/showthread.php?t=100701
    Được sửa bởi dly lúc 12:17 ngày 28-09-2006

Like
    0
    Nói ra thì kỳ, nhưng không nói thì lại tiếc vì không nói (!) Hỏi thiệt bạn DLY chỉ cho mình chỗ nào có Encore bản pro với, mình đang sài bản 4.5 ***** , nếu phải mua nguyên gốc "hàng chính hãng" thì thôi vậy, và có phải từ Encore xuất thẳng ra file đuôi jpg được hả?

Like
    529
    Trên nền windows98 trước kia mình có một phiên bản good lắm, từ khi chuyển qua XP thì mình cũng như bạn thôi. Encore không xuất trục tiếp ra đuôi jpg được. Chỉ support cho vector (EPS) thôi. Mình phải dùng Adobe làm trung gian để chuyển thành jpg sau đó sử dụng photoshop để nối file lại. Chính vì vậy các website về nhạc thường share cho nhau file dạng pdf để đỡ phiền toái và anh em cũng thường dùng soft Sibelius để đọc các chương trình từ hai đuôi pdf và jpg để chỉnh sửa or viết thêm

Like
    0
    Bạn cho biết Phần mềm viết nhạc hiện cho tạo ra những định dạng gì .Tìm thấy phần mềm này nhưng thấy dề bản dùng thử gần 7 mb .Không rõ tài liệu .Phỏng đoán lưu dạng PDF nên tìm cho bạn cái phần mềm chuyển từ PDF xang JPEG
    http://www.eprintdriver.com/to_jpeg/PDF-to-JPEG-ex.html
    http://www.eprintdriver.com/free-evaluation.htm
    Phía cuối trang có các định dạng khác chuyển đổi .Bạn thấy phù hợp dạng nào thì cứ tải .Tìm khóa thì cứ alo tìm cho liền
    Được sửa bởi VTABC lúc 01:08 ngày 29-09-2006

Like
    529
    Chi cho khổ vẫy. mở file pdf lên chọn save as và lưu lại với đuôi jpg là xong. intall chi cho nhiều soft rồi rối hơn

Like
    0

tim tap nhac trung hoc co so co duoi cham .enc

các huynh ơi tìm giúp mình địa chỉ các khuông nhạc của trung học cơ sở nhe (nhạc 6-7-8-9) có đuôi encore. mình cần lắm. cảm ơn các bạn.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết