Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    1

Ngạc nhiên Làm sao mở được file. dpf?

Các Pro giúp em với!
    ...Em có 1 file acrobat reader (.dpf) vừa Save As trên mạng về máy để in ra, nhưng cái file này không có chế độ Print và Save, nên em không được. Em thử in 1 file dpf khác thì in bình thường. Vậy em phải làm thế nào để in được file dpf này? và lý do vì sao mà ko có chế độ Print và Save? (có phải do người viết đặt chế độ không?). Em vẫn xem nội dung file bình thường!
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn tìm các chương trình như:Advanced Ebook Processor, Advance Recovery Password PDF, nó sẽ bỏ cái chống in, chống Save v.v...

Cứ vào trang www.download.com sẽ có

Like
    1
    Mình đã down cái bạn nói về rồi, nhưng không có số ******. Mình cũng đã vào trong *****,****** để mở khóa nhưng không có số nào đúng với phần mềm cả, chán thật! Vì vậy nên cái file DPF của mình nó chỉ in được có 50% thôi! hic!
    cảm ơn Bro nhanhdt4!

Like
    0
    các bạn có thể chỉ cho mình biết chương trình nào đọc file .dll không vậy cám ơn các bạn nhiều lắm nếu được thì bạn gửi wa mail sonlinh8386@yahoo.com nha hì

Like
    0
    Trời, pdf mà viết thành pdf kìa. Ai cần chương trình phá khóa pdf để lại email mình gửi chương trình đấy cho.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết