PDA

View Full Version : tai sao Yahoo thông báo tài khoản đã bị khóa

conan52
15-05-2009, 18:42
E k hiểu tại sao khi đăng nhập yahoo bằng nick cua E,Yahoo lại thông báo là Tài khoản của bạn đã bị khóa!! Bác nào có thể giải thích cho E được không
và nếu Khắc phục được thỳ hướng dẫn E cách khắc phục nữa ak
E thanks các pác trước ak

nhat_tim
15-05-2009, 21:18
Bị khóa thì chỉ có do vi phạm điều khoản nào của nó thôi. Hem bít cách khắc phục. hi

tam_giang
16-05-2009, 04:07
Có 2 trường hợp

1. Bỏ lâu ngày không dùng,
2. Vi phạm gì đó

Trong trường hợp của bạn chắc bạn vi phạm chuyện gì đó. Đặc biệt nếu có gì liên quan tới *** con nít là tiêu luôn. Vì nếu bỏ lâu không xài các kỷ niệm cũ vẫn còn, chỉ không thêm cái mới được thôi.

Nếu không rơi vào 2 trường hợp trên, bạn có thể xin kích hoạt lại.

nino
16-05-2009, 10:48
E k hiểu tại sao khi đăng nhập yahoo bằng nick cua E,Yahoo lại thông báo là Tài khoản của bạn đã bị khóa!! Bác nào có thể giải thích cho E được không
và nếu Khắc phục được thỳ hướng dẫn E cách khắc phục nữa ak
E thanks các pác trước ak

hì, bác thử làm như sau:
Đăng nhập vào hộp thư của yahoomail bằng chính username của YM, vào đó đi vòng vòng tý rồi ra.
Đăng nhập lại YM... thấy sẽ hết bị khóa :punk:

unlimited
16-05-2009, 14:36
-Có lẽ ai đó đã cố tình đăng nhập vào y! của bạn nhiều lần,nhưng không được vì sai mật khẩu->nên Y! sẽ tự động lock account của bạn trong 1 thời gian.Ngày mai lại đăng nhập bình thường ;).

conan52
16-05-2009, 21:37
;hik nhưng E không thể đăng nhập được vào trang yahoomail thế mới khổ Yahoo lúc đăng ký thỳ E chỉ nhớ mỗi cái ID với cái pass ;huhu cái nick của E ;huhu

nino
16-05-2009, 21:58
;hik nhưng E không thể đăng nhập được vào trang yahoomail thế mới khổ Yahoo lúc đăng ký thỳ E chỉ nhớ mỗi cái ID với cái pass ;huhu cái nick của E ;huhu

nếu không nhớ các thông tin khi đăng ký thì... chia buồn cùng bạn, reg cái nick khác thôi

conan52
16-05-2009, 23:54
oC... cái nick ấy là nick dang ký nick game VTC game của E!!!;hik mất bao nhiêu $ vào đấy ;huhu

hakiet
17-05-2009, 10:07
Chắc là bỏ lâu ngày không đăng nhập vào nên bị khóa.

conan52
18-05-2009, 01:22
;hik k hiểu Yahoo sao tự nhiên lại khóa nick mình lại chẳng biết có mở lại tài khoản cho mình hay k nua :((