PDA

View Full Version : Nagra Card And Agilla2 Orb Technology ( 2 )

quanghung8885
22-04-2009, 22:30
mình mạo muội mở topic này mong các bạn thông cảm vì cái topic kia đã dài quá rồi (hơn 148 trang). mà trong diễn đàn thì đa số anh em ai cũng có di động và cũng có nhiều người kết nối bằng dd để đọc tin nhưng để đọc đến trang cuối cùng thì rất khó khăn. nên mình mới mở topic này để anh em cùng nhau thảo luận tiếp và để những anh em thường xuyên kết nối bằng điện thoại như tui dể dàng đọc được tin tức mới

unlimits
24-04-2009, 16:44
mình mạo muội mở topic này mong các bạn thông cảm vì cái topic kia đã dài quá rồi (hơn 148 trang). mà trong diễn đàn thì đa số anh em ai cũng có di động và cũng có nhiều người kết nối bằng dd để đọc tin nhưng để đọc đến trang cuối cùng thì rất khó khăn. nên mình mới mở topic này để anh em cùng nhau thảo luận tiếp và để những anh em thường xuyên kết nối bằng điện thoại như tui dể dàng đọc được tin tức mới
mình xin nói cho rỏ nhé diễn đàn (forum) này được viết hay còn gọi lập trình là nó đã có cái option page (trang) trong mổi topic, vì thế cho dù là 100000 page đi chăng nữa cũng không hề hấn gì vì mổi topic điều có option sreach( tìm kiếm riêng) cho riêng topic đó kết luận lại bạn nên tự xóa cái topic này đi, nếu mở thêm cái NCAAT 2 thì chắc sẻ bỏ NCAAT 1 hoặc nếu không bỏ thì tạo NCAAT 2 làm chi và nếu bỏ NCAAT1 thì những câu hỏi câu trả lời quý giá của mem sẽ mất rất uổng