PDA

View Full Version : Không biết để ở đây có đúng không ?

cuongvp2910
16-02-2009, 06:21
Thưa Anh Em hôm trước mình đã làm hoàn chỉnh một bài giảng power point gài phim từ điện thoại ( tự quay ) chạy rất tốt sau đó vài bữa mình cài lại máy update các ứng dụng WM11 ,Klite codec , Flash , ... nhưng vẫn không chạy được . Xin hỏi Anh Em : Vì sao đoạn đó không chạy được nữa ? ( Và cũng đoạn phim đó hôm trước thử trên 3 máy khác nhau 1 cái chạy 2 cái còn lại hình đứng im ) Mong tin từ Anh Em!

konokoshino
16-02-2009, 10:32
cho mình hỏi lại nha ..đoạn phim đó chấm đuôi gì ??>
.3gp là của đuôi điện thoại di động ... còn loại chấm đuôi khác nữa mình không nhớ lắm
dùng phần mền klcodec có thể coi được nhiều loại nhưng củng có khi xem không được những loai mà mình không nhớ
bạn thử dùng thêm Real Player ... xem sao

tungthanh1511
16-02-2009, 10:46
chắc chắn khi mà up các soft lên thì nó sẽ không giảm các định dạng có thể đọc được.Mà đang chạy bình thường tự nhiên không chạy được thì bạn nên xem lại cái file của bạn có vấn đề gì không ?

cuongvp2910
16-02-2009, 11:08
Mình biết cách convert cho sang đuôi MNW ,FLV ...mà sao vẫn không được . Các bạn giúp mình nhé???

konokoshino
16-02-2009, 11:42
ok thêm lần nữa nha ... bạn vào mesenger trong my computer ...xem lại drive vga lần nữa... có dấu hiệu nào khả quang hay không ...
bạn thữ 1 trong những đoạn phim mà máy bạn có ... xem thữ coi ... có được không .. nếu không được là do drive vga rồi ...

cuongvp2910
16-02-2009, 19:39
Các Bạn ơi , mình vẫn chưa tìm ra nguyên nhân nhưng nhất định không chịu bó tay, Mong sự giúp đỡ từ các Bạn .