PDA

View Full Version : (^-^)(^-^)Chương trình Danh Bom Thu

thehung
04-07-2003, 14:15
Mặc dù đánh bom thư là một chương trình không lạ gì đối với mọi người nhưng mình vẫn muốn post lên đây để cho những bạn mới bước vào thể giới net dùng thử. Chương trình này được mình viết đã khá lâu rồi nhưng cũng vẫn được bạn bè đánh giá là khá tốt. Mình cũng lưu ý các bạn là không nên lạm dụng việc đánh bom thư quá mức, các bạn xin đừng dùng nó để đi phá hoại người khác vì biết đâu vào một ngày đẹp trời nào đó bạn lại nhận được tin rằng hộp thư yêu thích của mình đã theo gió bay đi và không bao giờ trở lại.

xeko
04-07-2003, 14:55
Cậu stop lại đi,hoc lập trình ko phải để phá hoại người khác .

thehung
04-07-2003, 15:21
Mình đã nói rồi mình không phá hoại ai cả và cũng không muốn các bạn dùng chương trình của mình để phá hoại ai cả, mình chỉ muốn các bạn dùng nó để đùa vui với mọi người một chút thôi. Thực ra là mình viết chương trình này là do hồi ấy mình đang thử viết một chương trình send data qua mạng, tiện thể thì mình viết luôn chương trình này vì các bạn đã từng lập trình thì biết rồi đấy, viết chương trình mà không có mục đích thì chán lắm, viết mà chẳng biết viết cái gì thì viết làm gì, còn về chương trình gửi message nặc danh thì mình công nhận, chả là hồi đó đang ngồi học có đứa ở lớp khác cứ gửi message trêu mình, thế là mình cú quá nên mới viết chương trình đó. Nhưng mà mình cũng mới chỉ dùng chương trình đó để "úp sọt" mỗi mình thằng đó thôi(hìhì, bây giờ nghĩ lại cũng thấy thương nó vì cả buổi bị mình đánh bom message nên chẳng học hành được gì), còn từ đó đến bây giờ mình chưa hề dùng lại nó một lần nào cả.

KEM_WALL
04-07-2003, 20:57
sao bạn kô viết chương trình chặn bome thư đi, hữu ích hơn

thehung
07-07-2003, 14:04
ý kiến của bạn rất hay, mình sẽ thử nghiên cứu để làm xem sao.

dtt_vn
07-07-2003, 15:40
to thehung: muốn viết bom thư, có lẽ bạn nên viết bằng PHP sẽ nhanh và hay hơn :D Tôi không khuyến khích đâu nhé.
to kem_wall : làm sao chận? chỉ có người bom mới biết là khi nào họ bomb mình thôi

nguoitudo
08-07-2003, 21:50
Chương trình chận bom thư ???
hix
Mail người ta gửi cho mình wa mail server mà. Các bác đừng nói là sẽ cài chương trình vào server luôn nhá.
Nhưng có thể duyệt thư trước khi tải về máy (OE) để không phải tải về và xóa trược tiếp trên server luôn.
To thehung : bạn ráng nha :).

KEM_WALL
09-07-2003, 13:58
làm sao chận? chỉ có người bom mới biết là khi nào họ bomb mình thôi

mình thấy 2 cái email nào trong vòng 24 h mà duplicate thì del nó đi

dtt_vn
09-07-2003, 16:18
test trước trên pop3 server à?

KEM_WALL
09-07-2003, 16:46
chắc dzậy thui, vì chưa có cách nào hay hơn

thehung
10-07-2003, 10:37
Theo mình thấy thì ý kiến của bạn KEM_WALL chưa được ổn cho lắm bởi vì nếu bạn để ý thì sẽ thấy hầu hết các chương trình đánh bom thư đều gửi đến những thư có địa chỉ và nội dung là những đoạn text được lấy ra một cách ngẫu nhiên nên việc có 2 thư duplicate là rất hiếm. Theo mình nghĩ thì có thể dùng cách đo thời gian thư gửi đến thì hay hơn, tức là trong một khoản thời gian nhất định mà server nhận được một số lượng thư không bình thường thì rất có thể đấy là bom thư. Đây mới là ý tưởng của mình thôi, không biết là có khả thi không nữa, nếu bạn nào có phương pháp nào hay hơn thì hãy post lên đây để cho đồng bào tham khảo nhé.

KEM_WALL
10-07-2003, 18:28
thư gửi đến có ghi ngày giờ đấy, ý tưởng của bạn rất khả thi.
bạn thấy trong vòng 5 giây mà có khỏang 2000 lá thư thì del hết

KEM_WALL
10-07-2003, 18:29
hey, nhưng mà chú ý coi chừng del lầm mấy cái mail thật <--- vẫn chưa có phương pháp phân biệt

trungnt88
10-07-2003, 18:47
cha(.n bom : co vai cach

- kiem tra header mail
- neu khong send cho minh -> bomb -> update db -> lan sau gap -> dua vao hop bom
- kiem tra muc from , to

sockladuc
18-06-2008, 21:42
Sao mình dơn dzề hok có đc T_T

nt1771
02-07-2008, 14:48
hix hix, co down ve duoc dau ma bomb voi cha bomb

Nguyen Phu Minh
03-07-2008, 15:31
Mình có một file tài liệu mình muốn post lên diễn đàn nhưng không biết làm thế nào,mong các bạn giúp mình.Cám ơn.