PDA

View Full Version : BKAV ba con oi

itvn2007
28-12-2007, 14:17
Bọn Bkav nay đểu thật đấy toàn đính kem Trojan vào bkav khi download về chay len la dính toi ngay. Ma jo hinh như bon chúng con khong cho down bkav home miễn phí nữa thì phải. Bấm vào để down thì nó chạy vào đường link yêu cầu mua thẻ. Đã không diệt dc virus lại còn lam cao. heeeeeeeeeeee

hikhik
28-12-2007, 15:04
Ai bảo BKAV không diệt đc. Tàm nham. Mặc dù tôi không dùng BKAV nhưng không thể phủ nhận công của BKAV với các virus nội.

tncd1504
28-12-2007, 19:17
Bkav diệt tốt các virus nội mà mấy phần mềm của nước ngoài như Bit Defender hay AVG không diệt được.
Bạn xem thường BKAV quá!

minhtuan_8x
28-12-2007, 19:54
Đúng Oài! Bkav rất tốt cho víu ngoại tại vì víu ngoại chưa đủ sức để lếch vào bên trong danh sách mấy bác Đại Gia như KIS, Bit... Nói chung, virus ngoại thì sài Hàng Ngoại, Nội thì sài hàng nội!

nino
28-12-2007, 22:51
Đúng Oài! Bkav rất tốt cho víu ngoại tại vì víu ngoại chưa đủ sức để lếch vào bên trong danh sách mấy bác Đại Gia như KIS, Bit... Nói chung, virus ngoại thì sài Hàng Ngoại, Nội thì sài hàng nội!

bác này chỉ được cái nói... đúng :)

khoinguyen1407
28-12-2007, 23:11
Muốn dowwn BK Home thì chuột phải vào cái nút, chọn save link as... (nếu xài FF), nếu không thì down bằng IDM cũng được, mà quả thật cũng hơi bực mình vì nhấp chuột vào nút Download thì lại nhảy vào trang BK Pro và mời mình mua thẻ

nino
28-12-2007, 23:16
đâu có bác, có cái link cho down Home mà :(

khoinguyen1407
28-12-2007, 23:33
Hì hì, mình mới thử lại thì đúng là down được thật, nhưng khoảng 5s sau là chuyển vào trang BK Pro, với lại hồi trước cách đây khoảng 1 tuần mình xài IE trên trường, cứ nhấp vào BK Home là ko down được vì nó nhảy vào trang BK Pro, không hỉu không hỉu :D

tonybeckham
11-01-2008, 21:24
ôi dào, tưởng cho pass để xài BKAV Pro chứ

ThrashMe
12-01-2008, 10:53
ôi dào, tưởng cho pass để xài BKAV Pro chứ

uhm
mà sao ko cóa cao thủ võ lâm nào ***** đc BKAV PRO cho dân tình sài thử coi sao nhỉ
người việt dùng hàng việt :)

ThanhNgoc2007
12-01-2008, 13:03
Bạn ơi, yêu cầu của bạn không khả thi lắm, vì mình cũng đã tìm trên mạng nhiều rồi, không có đâu.
với lại, dùng BKAV đôi lúc thấy tiện, nhưng có cái nguy hiểm là nó sẽ delete cả các đoạn script mà bạn biên soạn trong EXCEL đó. Do đó, theo kinh nghiệm của mình thì không nên dùng phần mềm này, chỉ dùng Symantic và AVG thôi, có thể bạn thay thế AVG bằng Kaperky cũng được. Bạn nên cài cả hai phần, phần dành cho antivirus, phần dành cho internet security. Như thế sẽ an toàn cho máy tính của bạ khi lướt net.
Chào.

digitalct
12-01-2008, 13:09
Mình mới đăng ký mua bản BKAVpro. Nó vừa đt hẹn 2 hôm nữa nhân viên bưu điện giao tận nhà . Máy bị virut nhiều quá làm việc rất khó chịu. khi nào mình cài và dùng thử xem sẽ cho các bạn thông tin cụ thể về chất lượng của BKAVpro.

Shellingfox
12-01-2008, 13:14
http://kaspersky.vn/
Khuyến mãi đặc biệt từ hôm nay đến ngày 15/1/2008

- Kaspersky Anti-virus
160 nghìn/ 1 năm / 1 máy.

- Kaspersky Internet Security
240 nghìn/ 1 năm / 1 máy.

Mua tại các đại lý của Kaspersky

Thằng Kaspersky tốt thế này không mua lại đi mua thằng BKAV đúng là không hiểu nổi :).

ThrashMe
12-01-2008, 13:43
Do đó, theo kinh nghiệm của mình thì không nên dùng phần mềm này

Câu này đc ah nha :)
Anh Quảng nhà ta mà nghe đc thì....

ThrashMe
12-01-2008, 13:45
Mình mới đăng ký mua bản BKAVpro. Nó vừa đt hẹn 2 hôm nữa nhân viên bưu điện giao tận nhà . Máy bị virut nhiều quá làm việc rất khó chịu. khi nào mình cài và dùng thử xem sẽ cho các bạn thông tin cụ thể về chất lượng của BKAVpro.

Hoan nghenh tinh than chia se cua ban
ma sao nhung ai da dung BKAV Pro roi ko cho moi nguoi biet nhi?

distantarea
12-01-2008, 13:54

ờ, mình cũng đang muốn xem BKPro thế nào. Mà bọn BK này dùng thì hay đấy, mình toàn dùng bọn này. Nhưng mà bọn này dạo trước, 1 file chỉ có cỡ 1.3 MB nay đã lên đến 3.49. Càng ngày càng tăng cao, mà mình thì dùng thuê bao nên làm cho mình nhác cập nhập hơn trước nhiều, ^^

digitalct
12-01-2008, 22:36
http://kaspersky.vn/
Khuyến mãi đặc biệt từ hôm nay đến ngày 15/1/2008

- Kaspersky Anti-virus
160 nghìn/ 1 năm / 1 máy.

- Kaspersky Internet Security
240 nghìn/ 1 năm / 1 máy.

Mua tại các đại lý của Kaspersky

Thằng Kaspersky tốt thế này không mua lại đi mua thằng BKAV đúng là không hiểu nổi :).
Nhà tôi dùng nhiều máy mà.vẫn còn nhiều cơ hội để test những đại gia VR khác, hiện tại thì ủng hộ bác Quảng cái, Từ trước tới giờ chưa mua thằng nào hết, làm như vậy mới có cơ hội xài nhiều phần mềm. Mình định sắp tới sẽ là: Kaspersky Anti-virus.

nguoimoi
12-01-2008, 22:49
ờ, mình cũng đang muốn xem BKPro thế nào. Mà bọn BK này dùng thì hay đấy, mình toàn dùng bọn này. Nhưng mà bọn này dạo trước, 1 file chỉ có cỡ 1.3 MB nay đã lên đến 3.49. Càng ngày càng tăng cao, mà mình thì dùng thuê bao nên làm cho mình nhác cập nhập hơn trước nhiều, ^^

Đây là câu gợi ý của một người đã mua và sử dụng bản Pro, có được và có mất :)

http://ddth.com/showthread.php?t=89686&page=6

digitalct
12-01-2008, 22:53
Hoan nghenh tinh than chia se cua ban
ma sao nhung ai da dung BKAV Pro roi ko cho moi nguoi biet nhi?

Hình như ít ai dùng BKAVpro lắm bạn ạ. Mình sẽ có thông tin cho bạn về BKAVpro sớm nhất.

trungthang315
18-02-2008, 13:32
Các bác nói thế nào chứ.chẳng qua dân VN mình thích dùng FREE thôi ko chịu bỏ tiền ra mua bản quyền thôi.Em đây dùng BK có bản quyền thấy hay lắm.Mà máy tính nhà em cũng thuộc loại chinh chiến nhiều mà dùng bkpro thấy ok

trungthang315
18-02-2008, 13:37
Dùng Bkpro dc lắm các bác ạ.
còn chuyện Bk bị phát hiện là một virut là do KAV phân tích nhầm thôi bản mới của KAV đã sửa lại rồi

nguoimoi
18-02-2008, 13:40
Tôi thấy có bản BKAV Home có chức năng Auto Update luôn ! Khỏi cần BKAV Pro. Ai muốn dùng thì Search sẽ thấy ngay.

anhtuan0650
18-02-2008, 20:12
theo mình biết kav nó kỵ bkav nên khi mỏ bkav là nó báo có vỉut

gameonline
18-02-2008, 20:16
tai sao các cậu không dùng thử cái bitderphender nhi?
mình thấy dùng cái đó cũng tạm ổn
trước tớ cũng sd kav va bkav một hôm cài thử cái bit thấy nó diệt được nhiều laọi viút mà 2 cái kia không diết được

nguoimoi
18-02-2008, 21:41
tai sao các cậu không dùng thử cái bitderphender nhi?
mình thấy dùng cái đó cũng tạm ổn
trước tớ cũng sd kav va bkav một hôm cài thử cái bit thấy nó diệt được nhiều laọi viút mà 2 cái kia không diết được

Search mỏi mắt trên google chẳng thấy cái nào như bác nói :lick: tiếc thật, bác có cho em link để down về thử dùng xem.

fanofdell
18-02-2008, 21:49
Loại này diết vi dút tốt lắm đấy. Vào botay.org để sớt nhá.

thuytrangspkt
19-02-2008, 10:54
bây giờ mình muốn có Kaspersky để diệt virus thì down ở link nào và down file update virus ở đâu các bạn, mình dốt về virus lắm

saoonline6610
23-04-2008, 23:41
Mời các bạn tham gia diễn đàn 75% mục thảo luận chung, tha hồ mà tìm kiếm thông tin. Nếu có thời gian search google để biết các tin ngoài lề thì còn hay nữa. Sẽ thấy điểm hay dở của IT chính thống và IT nửa mùa.

ultra_noname
26-04-2008, 08:12
Bạn chưa nhìn kĩ đã vội chỉ trích BKAV là sao?
Ở dưới là trang mua thẻ BKAV Pro nhưng ở trên là 3 link download tại 3 miền còn gì.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Các chương trình diệt virus ngoại nổi tiếng thì rất nhiều. Mà nổi như Kaspersky hay Bitdefender thì ai cũng biết nhưng nó rất "nặng máy", cài đặt lâu và hơn nữa ý thức của người sử dụng máy mới là quan trọng. Bkav nhỏ gọn, cài đặt chớp nhoáng, nhẹ máy, đem đi sửa máy vẫn là hết ý.

ve_spa
14-05-2008, 09:52
Tui đang dùng BKAV Pro. Cũng được. Chăm sóc khách hàng ổn.

Gace
22-05-2008, 23:07
cu che BKAV di, ong Quang ong danh sap trang web luon bi gio,
hihihi,
Dua thoi chu em noi that cac anh nhe, BKAV dung rat la chuan day, minh khong nghi no la phan mem Viet Nam thi no khong thua thang kapersky dau ah, vi nguoi Viet ta thich hang ngoai, che hang noi mu.
em sai BKAV Pro roi, rat la "dinh" day nhe.
Dung co che San Pham Made in Viet Nam chu.
hihihi