PDA

View Full Version : [q]

Jammy
11-04-2003, 08:25
Các cao thủ algorithm ơi có ai hiểu rỏ về B+ - tree không, làm ơn hướng dẫn dùm mình bằng tiếng việt đi. Cám ơn rất nhiều

pfiev
01-09-2003, 22:09
Bạn muốn hỏi về cây nhị phân (binary tree) hay cây tìm kiếm nhị phân (binary search tree)? Tui chỉ học sơ qua, nên ko hiểu B+- tree là cái gì, cũng ko biết có những cây nhị phân gì.

Không có ai trả lời à? Nếu bạn ở TpHCM, tui chỉ chỗ để kiếm sách. Mấy cái này sách tiếng Việt đầy.

Jammy
02-09-2003, 01:11
TRởi bài này tui hỏi lâu quá rồi tới giờ mới được hồi âm Hic hic, làm bài tập của tui bị điểm kém

pfiev
02-09-2003, 01:52
Lâu rồi hả? Hic đúng là 11/4. Lạ nhỉ, sao ko ai trả lời?
Mà topic ko có title tui cũng chẳng vô làm gì, tui vô đây là do search bài của u đó jammy.

Jammy
02-09-2003, 14:50
Trời ui sao quan tâm tui đặc biệt vậy có phải tui hay khiêu khích không. Nếu quan tâm vậy thì giúp đỡ tui cái bài VB đi tui ko biết làm sao hết kìa . Cái vb syntax kỳ quá học hoài mà không nhớ nối.

pfiev
02-09-2003, 15:49
Tui ko biết giúp, chỉ biết chê thôi.
Khi học NN mới thì lúc nào chả thế.

InstCode
04-09-2003, 16:14
Hic ... không ai trả lời là đúng rồi :-) ... May mà có bà chị pfiev chứ không chắc cũng không ai reply ... :-)

Bạn hỏi thì post cho rõ ... mừ đến giờ tui cũng hổng biết đó là cây gì nữa ?... Giờ đọc bài của cpfiev mới nghĩ ra là cây đỏ đen phải hông ?? Thấy dấu +, dấu - thì chắc là vậy rồi ... tiếc quá, cây đỏ đen thấy máu me cơ bạc quá nên tui hổng quan tâm lắm ... nhưng nếu bạn "còn" cần thì tui gửi source cho ... nhưng lâu lâu tui mới dzô ... thui thì hẹn đi há !