PDA

View Full Version : Làm sao đối với CMS của VNG khi dùng USB ???

mirinda
06-09-2007, 08:52
xin chào !
tui thường sử dụng net tại các dịch vụ , mà dạo này mấy cái dịch vụ toàn cài phần mềm quản lí CMS của vinagmae thui àh, mà cái này có đặc điểm là " hổng chịu nhả USB ra " tức là sau khi chuột phải vào USB chọn safe mode... rùi nó hổng chịu làm gì nữa, đèn USB vẫn sáng làm sao mà rút USB ra ???

mirinda
07-09-2007, 12:41
update............................................ ...................................

quangtrong
07-09-2007, 12:48
cứ để thế mà rút...sợ gì...lol
nói đùa chứ mình không ra tiệm net bao giờ cả nên cũng không biết phần mềm đó nó thế nào, up giúp bạn vậy, mà bí quá thì cứ rút đại cũng chả sao

tran_phong
07-09-2007, 14:54
xin chào !
tui thường sử dụng net tại các dịch vụ , mà dạo này mấy cái dịch vụ toàn cài phần mềm quản lí CMS của vinagmae thui àh, mà cái này có đặc điểm là " hổng chịu nhả USB ra " tức là sau khi chuột phải vào USB chọn safe mode... rùi nó hổng chịu làm gì nữa, đèn USB vẫn sáng làm sao mà rút USB ra ???

hic mặc định phần mềm đó cho client nó khóa chức năng nhiều lắm, khi vào chơi tương tự như bạn chỉ có quyền user trên máy đó thôi, muốn có admin phải log vào bằng admin :H
Còn việc mà unlock nó thiệt là 1 tội ác, hic những cái đó rất hữu ít cho những ai làm net (phạt cũng vài chai nếu không có phần mềm quản ly đó)

phamhongle84
07-09-2007, 14:55
nó hỗ trợ cắm nóng mà sợ gì
Ghết CMS nhất trên đời vì mỗi lần chơi găme lại phải nạp tài khoản,không chơi nữa lại thừa tiền trong đó
ghét ghét ghét

tran_phong
07-09-2007, 15:01
nó hỗ trợ cắm nóng mà sợ gì
Ghết CMS nhất trên đời vì mỗi lần chơi găme lại phải nạp tài khoản,không chơi nữa lại thừa tiền trong đó
ghét ghét ghét

bạn ra làm net là hết ghét hà :D

mirinda
07-09-2007, 15:52
cứ để thế mà rút...sợ gì...lol
nói đùa chứ mình không ra tiệm net bao giờ cả nên cũng không biết phần mềm đó nó thế nào, up giúp bạn vậy, mà bí quá thì cứ rút đại cũng chả sao

em rút liều ra kết quả là cái USB 1gb của em die rùi nè .
có ai có cách nào khắc phục ko ????????????

quangtrong
07-09-2007, 16:04
usb dởm hay sao mà rút ra có vài lần là kêu die :lick: usb của tui rút vào rút ra phấn khởi mà có sao đâu

mirinda
08-09-2007, 10:58
của em hiệu trencend đàng hoàng mà dỏm gì :(

phamhongle84
08-09-2007, 12:10
của tui rút vào rút ra phấn khởi mà có sao đâu
câu này nói với người yêu thích hơn
heeeeeeeeeeeeeeeeee :D

mirinda
08-09-2007, 13:14
của tui rút vào rút ra phấn khởi mà có sao đâu
câu này nói với người yêu thích hơn