PDA

View Full Version : Em gặp lỗi này - Mong nhận được sự giúp đỡ

hiragiks
05-09-2007, 23:41
Em cài Gunbound WC hoàn tất, sau đó chạy xong gameguard để vào game thì thấy báo lỗi như sau:
error: Access violation at 0x0495422C (tried to write to 0x00000000) program terminated
Em đã mày mò khắp nơi mong tìm cách giải quyết nhưng không được. Nay tìm đến DDTH mong được sự trợ giúp của các anh. Em xin cảm ơn!

tran_phong
06-09-2007, 10:59
ủa không phải GB đã hết phát hành rồi hả

Lord_of_monsters
06-09-2007, 11:42
ủa không phải GB đã hết phát hành rồi hả

cái lỗi này thì mình không rành nắm lên không giúp được còn bác gà ác vậy, đó là bản gun quốc tế mà thi thoảng em vẫn vô đó bắn ầm ầm mà, chán nhỉ

tran_phong
06-09-2007, 14:54
cái lỗi này thì mình không rành nắm lên không giúp được còn bác gà ác vậy, đó là bản gun quốc tế mà thi thoảng em vẫn vô đó bắn ầm ầm mà, chán nhỉ

ác giề tui thấy thằng GB nó hết hạn phát hành ở VN rồi nên bác kia cài vào chơi không được :D nói cho bác ấy chú ý thôi

hiragiks
06-09-2007, 16:40
ác giề tui thấy thằng GB nó hết hạn phát hành ở VN rồi nên bác kia cài vào chơi không được :D nói cho bác ấy chú ý thôi
Thậm chí còn không down được GBVN thì nói gì đến chuyện chạy để gặp lỗi kia chứ.
Có ai biết ko, làm ơn giúp đi !

hiragiks
07-09-2007, 18:28
Không có ai giúp được em sao :-s ... làm ơn đi mà ...
Nhân tiện, cũng vì cái lỗi này mà máy em hiện lên BSOD, trước đây không bị thế, giờ mới bị nên em nghĩ là gặp vấn đề về xung đột giữa phần mềm hoặc phần cứng ... nhưng chịu không rõ nó ở đâu... ai có cách giải quyết thì ráng giúp giùm em đi

lee_huynh306
07-09-2007, 19:06
Asiasoft ngưng cung cấp GB tại VN rồi. Lúc trước nó cho chuyển account qua GBWC do Softnyx phát hành.
Cái gameguard nó hay đụng chạm với mấy trình anti virus lắm đó. Tớ xài chung với KAV là phải tắt KAV đi mới chơi được, tắt real-time protection chơi 1 lát là màn hình xanh lè, KAV nó báo mấy file của Gameguard là virus T_T