PDA

View Full Version : bó tay bó chân .com

hacdoclong
16-08-2007, 18:47
cho hỏi hiện tượng này là bị gì tất cả các chương trình chạy độc lập ko cần cài đặt ấy cả nhưng file C R A C K của game tự nhiên ko chạy dc mặc dù mình chỉ lưu nó để trong ổ đĩa chứ ko đụng tới vẫn hư chép lại nhưng chỉ để vài ngày sau mở lên lại bị hư

mình sài tới 8 chương trình diệt virut như kV, bitdf, symatec,norton bkv .... vẫn ko thấy con virut nào do đó la bản của năm 2007
cài lại máy vẫn bị thế bó tay luôn

ai biết cách nào giải quyết chỉ tôi với

minh_br
16-08-2007, 19:06
Thông Cảm , BÓ LUÔN, chưa gặp

yeusaigon
16-08-2007, 19:46
Trời đất, 1 computer mà sử dụng tới 8 chương trình virus, không chừnng chính chúng làm hỏng file ***** của bạn, vì bộ máy quét virus nó quét ngầm, nếu thấy khả nghi là chúng khoá lại, coi như hết truy cập cái file đó, mình bị rồi, Bitdefender chứ ai!

Mấy caí soft tải từ báo được coi là sạch nhưng bị phát hiện có phần mềm gián điệp và quảng cáo trong đó, cho nên file ***** kia bỏ đi là vừa hoặc cứu vãn lại (restore) bằng chính phần mềm diệt virus trên - xem coi cái nào là "thủ phạm" khoá file đó lại, và hạn chế dùng quá nhiều antivirus >>computer nó "khùng" luôn đấy.
:D

BoTayConGaQuay
17-08-2007, 02:12
Xài đến 8 thằng diệt virus hả bác, coi chừng 8 thằng đó nó úynh lộn tùng phèo trong máy bác đấy.