PDA

View Full Version : Plug-ins của Adobe Premiere Pro 2.0

VTABC
11-06-2007, 07:34
Plug-ins của Adobe Premiere Pro 2.0

--------------------------------------------------------------------------------

Plug-ins của Adobe Premiere Pro 2.0
Chương trình tự động cài đặt vào Plug-ins của Adobe Premiere Pro 2 .Sau khi cài đặt hoàn thiện Adobe Premiere Pro của bạn co thêm bốn thành phần sau đây để biên tập cho video của bạn
1- Pinnacle Hollywood FX 5.0
2- Vitascene 1.x
3- Heroglyph 2.x
4- Adorage
Tất cả bốn thành phần trên phải đã cài đặt trong máy tính của bạn. Việc cài đặt của chương trình này nhằm cho Adobe Premiere Pro 2.0 nhận biết và có quyền điều khiển chúng khi các bản cài không hỗ trợ Adobe Premiere Pro
Tìm kiếm các phần mềm trên bạn qua địa chỉ sau đây :
http://www.prodad.de/gb/index.html
Bạn có thể loại bỏ nó thông qua các chương trình xóa của Windows của bạn
Mọi thắc mắc ,góp ý xin gửi về qua thư
maichien@list.ru

VTABC
=======================
Bản tải
File: Setup Plug-ins.rar
DownloadLink: http://rapidshare.com/files/36421524/Setup_Plug-ins.rar

nngocson
23-06-2007, 14:22
Tìm ra 4 cái phần mềm kia là cả vấn đề, nhất là của hảng prodad

VTABC
23-06-2007, 17:49
Vào bài"Thành viên Pinacle đây" mà tải .Diễn đàn này có gì thiếu đâu .Chỉ thiếu hiểu biết về thông tin của nó thôi

Cara77
27-06-2007, 19:59
Bác VTABC ơi, em cài Hollywood FX 5.0 thì 1 máy cài được, còn 1 máy đơ luôn, chẳng thấy đâu. Nghĩa là khi em bấm file set up thấy nó chạy chạy cái thanh status được một tẹo khoảng 3s thì biến mất tiêu, em đợi gần 10p sau vẫn k thấy gì, làm đi làm lại mấy lần vẫn thế ( à, cái máy bị tình trạng này là đồ xịn, Duo 2core E6600 ạ), còn con máy P4 cùi thì chạy ngon lành ( hic, xài AP Pro 2 hết ạ).

VTABC
28-06-2007, 07:05
Trước hết bạn cần đọc kĩ những gì tôi viết
*Tôi xác định Hollywood FX 5.0 của bạn đã được tồn tại trong máy tính rồi.(tính thời điểm bạn cài không thành công)
*vào nơi này dể nhận biết nó có tồn tại hay không ?
C:\Program Files\Pinnacle
Nếu V5 thì có túi tên là (Hollywood FX 5)
Nếu v6 thì có tui tên là (Hollywood FX for Studio)
*Nếu bạn đang dùng Win Vista thì cần tắt UAC (off) vào Panel /USE
Cài Registry Repair v2.2 dể tiện kiểm tra các trình đã cài vào PC và xóa từ đây
*Bạn cho biết bộ cài Hollywood FX 5.0 lấy từ đâu .Tôi đã đưa vào đây 2 loại 1 loại dong Pháp cải biên 1 loại địa chỉ chính hãng