PDA

View Full Version : Chúc mừng sinh nhật anh Cổ Loa

trungk9d
19-05-2007, 07:03
Theo như profile trên forum thì hôm nay là Sinh Nhật anh Cổ Loa :).

Chúc anh cùng gia đình luôn mạnh khỏe, thành đạt và hạnh phúc!Mong anh tiếp tục "giữ phong độ" như thế này để cho anh em học hỏi :).

dly
19-05-2007, 07:11
Mừng ngày sinh nhật của anh
Mừng ngày sinh nhật của anh
Mừng ngày Má đã sinh anh ra đời
Đã gây phiền bao người

:drunk::band::happybday:band::drunk:

trungk9d
19-05-2007, 07:30
Đã gây phiền bao người

:drunk::band::happybday:band::drunk:

:D:D:D
Bác Lý vui tính quá!
Hy vọng forum này luôn có nhiều người "gây phiền" như anh Cổ Loa ;)!

def
19-05-2007, 08:10
chúc mừng sinh nhật anh Cổ Loa.

ôi ngày sinh đẹp thế này 19/5 à

The Old Man
19-05-2007, 08:13
Alles Gute zum Geburtstag
Herzlichen Glückwunsch zum Geburstag

acquydeptrai
19-05-2007, 08:35
Chúc mừng sinh nhật bác Cổ Loa, đồng hương cả mà! :D

nhadatvina
19-05-2007, 08:51
Chào bác Cổ Loa!
Chúc bác vui vẽ - Thấy anh em chúc bác thế, chắc cũng nỗi tiếng lắm, tui mới vào nên chưa biết bác là ai.
Dâu gì cũng là thành viên ddth, chúc mừng sinh nhật bác!

thagnv
19-05-2007, 09:18

lol lol lol

VTABC
19-05-2007, 12:32
Nhân dịp này cho VTABC chúc mừng sinh nhật COLOA !!!
Chúc bác luôn có sức khỏe tốt ,thành đạt những ước mơ sự nghiệp của mình .Chúc bác thêm tuổi trẻ khỏe và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống
Vtabc

Co Loa
19-05-2007, 12:44
Trời! sao lại nhắc tới cái vụ này đang tính quên đi để hòa nhập với giới trẻ hic..hic , gọi điện về quê bà già lại còn tính tặng thêm cả tuổi mụ :=(

Xin cảm ơn tất cả các bạn, CL luôn mong có nhiều dịp trao đổi với các bạn.

paksunyong
19-05-2007, 13:08
chúc anh CO LOA thêm một tuổi mới ...mạnh khỏe hạnh phúc & thành đạt trong cuộc sống
>anh @CO LOA có phải là bạn của anh TUAN NGOC bên TIỆP KHẮC ko ah ??

tvvh
19-05-2007, 13:25
Happy Birthday to CoLoa

Co Loa
19-05-2007, 13:43
>>anh @CO LOA có phải là bạn của anh TUAN NGOC bên TIỆP KHẮC ko ah ??

CL hân hạnh được làm quen với anh ấy qua box này, lâu rồi không thấy anh ấy "sủi tăm", vừa qua praha mà không dịp gặp tiếc quá.

bighead
19-05-2007, 18:49
Chào anh Co Loa.
Chúc mừng sinh nhật anh !!!
Nhờ có các bài post và reply của anh mà em đã có thêm nhiều kinh nghiệm và hiểu biết trong lĩnh vực video/audio.
Rất cảm ơn anh !!!

QuocPham
19-05-2007, 21:43
Chúc mừng sinh nhật.

dinhhoaihn
19-05-2007, 23:13
Chúc anh thật nhiều sức khỏe !
Một người Anh nhiệt tình với diễn đàn.

hunghoai
20-05-2007, 07:37
Chúc mừng sinh nhật anh :):):):):):):

khungtanthoi
20-05-2007, 21:41

Happy Birthday!
Ye ye.
Chúc Bác luôn tươi vui, mạnh khỏe và trẻ như Cô Gái Hà Lan

thuongshoo
21-05-2007, 12:15
Nói chung,tui chỉ mới vô diễn đàn này. Mới down được vài tài liệu của anh. Mặc dù vẫn chưa đọc nhưng cũng 행복한 출생 일 幸せな生れ日
Sau này, có nhiều tài liệu anh cứ chia sẻ nhe! :)

nguyenthang_14hb
23-05-2007, 16:30
chưc mừng bác chúc bác manh khỏe đẻ ra nhiều ý tưởng hiiiiiiiiiii

dat465
27-05-2007, 16:54
Úi bác Cổ Loa chọn ngày để SInh à . Cả nước ăn mừng mà , đâu gì có anh em ddth cơ chứ .

vn123
27-05-2007, 22:16
hí hí, chúc mừng bác Cổ Loa hen. Thêm 1 tuổi mới mong bác ngoan, nghe lời bố mẹ không trành chọe với em. Có nhiều đồ chơi mới...

Mr Van
29-05-2007, 19:03
anh COLOA quê anh ở đâu vậy ??

Co Loa
29-05-2007, 19:16
nickname là quê mình.

VTABC
29-05-2007, 19:43
vn123= Avatar
vn123 có cái hình nhìn tang tóc quá .Có cho biết sao phải vậy không
Đây là ý kiến riêng của mình có thể chuyển tới cái khác được không?
Mỗi khi nhìn nó mình không khỏi lạnh gáy .Tổng quan cho mỗi chủ đề
lại có cái hình này e không hợp
VTABC

Co Loa
29-05-2007, 20:01
Em thì lại thấy bình thường vì các gia đình miền bắc nhà nào mà chả có cái bàn thờ như thế nhà em còn có thêm mấy khung treo tổ quốc ghi công bác coi còn ớn nữa, nhưng cũng có thắc mắc giống như bác nhưng sợ "đụng chạm" nên miễn hỏi.

hunghoai
29-05-2007, 20:50
vn123= Avatar
vn123 có cái hình nhìn tang tóc quá .Có cho biết sao phải vậy không
Đây là ý kiến riêng của mình có thể chuyển tới cái khác được không?
Mỗi khi nhìn nó mình không khỏi lạnh gáy .Tổng quan cho mỗi chủ đề
lại có cái hình này e không hợp
VTABC

em cũng có ý kiến vậy, nói thật em cứ nhìn là thấy ghê, cứ như là có tang tóc vậy.

vibi
31-05-2007, 00:54
nickname là quê mình.

Co Loa là Cổ Loa hả bác. Là tỉnh nào của Việt Nam nhỉ, hay hong phải ở VN ta?! Mà em théc méc seo bác hong đặt ních nem là Miệng Loa hay Đích Loa nghe cho nó có phong cách á mừ, à mà có khi hong chừng nó là chữ Cỏ Lạ nữa à ha :D

VTABC
31-05-2007, 01:40
Co Loa là Cổ Loa hả bác. Là tỉnh nào của Việt Nam nhỉ, hay hong phải ở VN ta?! Mà em théc méc seo bác hong đặt ních nem là Miệng Loa hay Đích Loa nghe cho nó có phong cách á mừ, à mà có khi hong chừng nó là chữ Cỏ Lạ nữa à ha
Ai thực sự người Việt nam ngồi trên ghế nhà trường học lịch sử(lịch sự) thi đều biết Thành Cổ loa do vua An Dương Vương xây .Câu chuyện thần Kim quy và nỏ thần .Không ấn tượng sao ?
Mà thấy Vibi đùa thì tìm đồ gì hay hay chút!!!

nino
31-05-2007, 06:59
Co Loa là Cổ Loa hả bác. Là tỉnh nào của Việt Nam nhỉ, hay hong phải ở VN ta?! Mà em théc méc seo bác hong đặt ních nem là Miệng Loa hay Đích Loa nghe cho nó có phong cách á mừ, à mà có khi hong chừng nó là chữ Cỏ Lạ nữa à ha :D

Bác này rỗi hơi............. chán :mad: :mad: :mad: :mad:

trungk9d
31-05-2007, 07:53

@vibi: Tôi đoán cậu chắc năm nay cũng chỉ mười mấy tuổi thôi (bằng tuổi con trai anh Co Loa) nên mới viết tiếng Việt theo kiểu méo mó như thế. Trong này có nhiều người nhiều tuổi, lại sống ở nước ngoài, nếu đọc bài viết của cậu sẽ cảm thấy rất khó khăn để hiểu. Bản thân tôi cũng rất dị ứng với kiểu viết tuổi teen này.
Hãy giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt!

QuocPham
31-05-2007, 10:09
Heheheh, ước gì QP được nhiều người chúc mừng sinh nhật như anh CL, hơn 10 ngày rồi mà còn nhiều người chúc mừng nữa, thiệt thích.

to TrungK9D: QP khác Trung, QP đoán anh "vibi" này phải lớn tuổi hơn QP và CL chứ. "Cách hành văn" của ảnh QP thấy dí dỏm, hóm hỉnh, sâu sa, cách chệch chữ của ảnh ra phá cách cho thấy ảnh biết rành về chính tả VN... Nhưng cũng thật bất ngờ với cái "Đích Loa" :D

to vibi: QP có đọc 1 bài ở đâu đó mà bây giờ quên rồi, chủ yếu bài đó nói về sự nặc danh trên Internet. Sự nặc danh làm con người ta cho rằng không ai biết mình là ai, ở đâu... Cho nên có thể nói thỏa thích. Cuối bài tác giả kết luận nhiều cái rất trí lý, nhưng QP chỉ nhớ cái này: "Sự nặc danh trên Internet làm người ta biểu hiện phần "con" trong con người" ;)

Co Loa
31-05-2007, 13:43
>Mà em théc méc seo bác hong đặt ních nem là Miệng Loa hay Đích Loa nghe cho nó có phong cách á mừ, à mà có khi hong chừng nó là chữ Cỏ Lạ nữa à ha

nếu phong cách phải đặt thành Cô Loan hay cô giáo Loan mới kêu chứ!

>"Sự nặc danh trên Internet làm người ta biểu hiện phần "con" trong con người"

Mãi bây giờ mới nghe được câu hay trong ngày :=)

vibi
01-06-2007, 00:18
ùi, mí bác đánh mất phần trẻ con của mình gòi sao?! Sống thực đã khó lém gòi, tối ngày phải khuôn nếp, kính cẩn. Lên thế giới ảo biến cho mình nhỏ tuổi hơn tí, bậy bạ hơn tí, em phát biểu câu đó, tụi nhỏ ngồi kế chúng thấy chúng cười ầm ầm á. Chả có ý gì cả. Xin lỗi nếu bác coloa thấy bị xúc phạm. ;D

Co Loa
01-06-2007, 14:14
>Sống thực đã khó lém gòi, tối ngày phải khuôn nếp, kính cẩn.

một con người ngay thẳng và trân tình thì sống ở thế giới nào cũng không sợ. Trẻ hóa không đồng nghĩa với trẻ con và bậy bạ theo khuôn khổ thì đó không phải là không lành mạnh.

hmduy
01-06-2007, 19:20
một con người ngay thẳng và trân tình thì sống ở thế giới nào cũng không sợ. Trẻ hóa không đồng nghĩa với trẻ con và bậy bạ theo khuôn khổ thì đó không phải là không lành mạnh.
Chí lý Chí lý :D :D :D

vn123
06-06-2007, 22:50
Hi.
Cổ loa nằm ở huyện ĐÔng Anh ngoại thành Hà Nội. Bây giờ gọi là phế tích thì đúng hơn
Thứ 2 là cái đó là bàn thờ nhà mình chụp hôm tết, mẹ mình mới tỉa chân hương nên nhìn nó mới chụi lủi như vậy, chứ còn bình thường nhìn nó xum xuê lắm, ai nhìn cũng khen bảo nhà có nhiều lộc :D