PDA

View Full Version : Bài giảng tổng đài TCP/IP (gửi hộ)

sotaynet40
03-02-2007, 17:18
mới nhận đc email thế này, thấy hay nên post hộ:

On 12/4/06, VIET CUONG <nguyenvietcuong_dt5@yahoo.com > wrote:

Chao bac freewarez2004v

To thay bac tren dien dan tin hoc ra tay truong nghia nhieu viec. Dinh nho bac quang ba tai lieu hoc TCP/IP to vua chom duoc cua truong (hoc vien cong nghe buu chinh vien thong). Nghe dau cai nay truong phai mua 60 trieu gi do. Thay hay hay muon chia xe nhung khong biet cach. Moi chi up len rapidshare http://rapidshare.com/files/5313569/Bai_giang_TongDai.rar chi dung duoc 1 thang gi do.

Bac quang ba duoc cang nhieu cang tot. Cho truong cu Bach Khoa, va cac truong khac nua cang tot. Hy vong giup ich duoc cho ai do.

Cam on bac nhieu. Neu duoc lam ban bac thi tot qua.!

jack_ryan
04-03-2007, 07:04
mình down được rồi,thanks.Cho phép mình có ý kiến: đây là bộ bài giảng khá sinh động được thiết bằng flash kèm theo voice dành cho newbies tìm hiểu về TCP/IP,cụ thể là bài giảng của HVCNBCVT phía Bắc ở Hà Đông(vì trường ngoài đó đào tạo theo theo hướng Computer based,dựa trên nền tảng kiến thức về Khoa học máy tính,trong khi trường phía Nam theo Telco based,dựa trên nền Telco là công ty điện thoại,tôi thích điều này hơn vì đặc trưng của HV là thành viên của VNPT,đào tạo đội ngũ cán bộ cho VNPT)nên không ngạc nhiên là SV HVCNBCVT phía Nam kô được biết về tài liệu này.

tmt4112005
14-02-2009, 14:39
còn link nào khác ko ban? link đó bị die rùi. ko mấy phiền bạn gởi tài liệu đó wa mail cho minh được ko? mình đang cần gấp lắm! cảm ơn trước nhe! mail mình: tmthu4112005@gmail.com